system-config-firewall - en to ta translation catalogue (309 entries)

en: 
    ERROR - You must be root to run %s.
ta: 
    பிழை - %s ஐ இயக்க நீங்கள் ரூட்டாக இருக்க வேண்டும்.

en: %(option)s option requires %(count)s arguments
ta: %(option)s விருப்பத்திற்கு %(count)s அளவுருக்கள் தேவை

en: %s is not a valid protocol.
ta: %s ஒரு சரியான நெறிமுறை அல்ல.

en: %s is not a valid range (start port >= end port).
ta: %s ஒரு சரியான வரையறை இல்லை (start port >= end port).

en: %s option does not take a value
ta: %s விருப்பம் ஒரு மதிப்பை எடுக்கவில்லை

en: %s option requires an argument
ta: %s விருப்பத்திற்கு ஒரு அளவுரு தேவைப்படுகிறது

en: (modified)
ta: (மாற்றப்பட்டது)

en: <b>Basic Firewall Settings</b>
ta: <b>அடிப்படை ஃபயர்வால் அமைவுகள்</b>

en: <b>Configuration</b>
ta: <b>கட்டமைப்பு</b>

en: <b>Destination</b>
ta: <b>இலக்கு</b>

en: <b>Information</b>
ta: <b>தகவல்</b>

en: <b>Source</b>
ta: <b>மூலம்</b>

en: <b>User Skill Level</b>
ta: <b>பயனர் திறமை நிலை</b>

en: <b>Your current configuration is empty, all traffic will be blocked.</b>
ta: <b>உங்கள் தற்போதைய கட்டமைப்பு வெறுமையாக உள்ளது, அனைத்து போக்குவரத்தும் தடைப்படும்.</b>

en: <big><b>Firewall Configuration Wizard</b></big>
ta: <big><b>ஃபயர்வால் கட்டமைப்பு வழிகாட்டி</b></big>

en: <i>Save on stop</i> and <i>Save on restart</i> additionally save rule and chain counter.
ta: <i>நிறுத்தத்தில் சேமித்தல்</i> மற்றும் <i>மறுதுவக்கத்தில் சேமித்தல்</i> கூடுதல் சேமிப்பு விதி மற்றும் செயின் கவுண்டர்.

en: A <i>"System without network access"</i> does not need a firewall at all. This selection disables the firewall. Otherwise, choose <i>"System with network access"</i>.
ta: ஒரு <i>"பிணையமில்லாமல் கணினி"</i>யில் ஃபயர்வால் தேவையேயில்லை. இந்த தேர்வு ஃபயர்வாலை செயல்நீக்குகிறது. இல்லையேல், <i>"பிணையத்துடன் கணினி"</i> என தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: A firewall allows other computers to access selected services on your computer and helps to prevent unauthorized access beyond these selections. Select the services to which the firewall should allow access.
ta: நீங்கள் ஃபயர்வாலை பயன்படுத்தி குறிப்பிட்ட சேவைகளை அணுகவும் உங்கள் கணினியிலிருந்து மற்ற கணினிகளுக்கு அங்கீகரிக்கப்படாத அணுகலை தவிர்க்கலாம்.  எந்த சேவை, ஏதேனும் இருந்தால், அனுமதி அளிக்கவும்.

en: A firewall protects against unauthorized network intrusions. Enabling a firewall blocks all incoming connections. Disabling a firewall allows all connections and is not recommended.
ta: தீச்சுவர் அனுமதியில்லாத கணிணிகள் உங்கள் கணிணியை தொடர்புகொள்வதை தடுக்கும். தீச்சுவர் தீச்சுவர் அமைப்பை செயல்நீக்குவதால் உங்கள் கணிணியை மற்ற கணிணிகள் தொடர்புகொள்ள முடியும்.

en: Add
ta: சேர்

en: Add Entry
ta: உள்ளீட்டைச் சேர்

en: Add Interface
ta: இடைமுகத்தை சேர்

en: Add additional ports or port ranges, which need to be accessible for all hosts or networks.
ta: கூடுதல் துறைகள் அல்லது துறை வரையறைகளை சேர்க்கவும், இது அனைத்து புரவலன்கள் அல்லது பிணையங்களை அணுகுகிறது.

en: Add entries to forward ports either from one port to another on the local system or from the local system to another system. Forwarding to another system is only useful if the interface is masqueraded. Port forwarding is IPv4 only.
ta: உள்ளீடுகளை சேர்க்க ஒரு துறையிலிருந்து மற்றொன்றிற்கு உள்ளமை கணினி அல்லது வேறு கணினியிலிருந்த சேர்க்கவும். வேறு கணினியை முன்னனுப்புவது முகப்பு சரியாக இருந்தால் மட்டுமே பயனாக இருக்கும். துறை முன்னனுப்புதல் IPv4 இல் மட்டும்.

en: Address '%s' is not valid.
ta: முகவரி '%s' சரியாக இல்லை.

en: All %s devices
ta: அனைத்து %s சாதனங்கள்

en: Allow access to necessary ports or port ranges, only.
ta: தேவையான துறைகள் அல்லது துறை வரையறைகளை மட்டும் அனுமதிக்கவும்.

en: Allow access to necessary services, only.
ta: தேவையான சேவைகளுக்கு மட்டும் அனுமதிக்கவும்.

en: Allow all traffic on the specified device
ta: குறிப்பிடப்பட்ட சாதனத்தில் அனைத்து போக்குவரத்தையும் அனுமதிக்கவும்

en: Amanda Backup Client
ta: Amanda பின்சேமிப்பு கிளையன்

en: Apply
ta: செயல்படுத்தல்

en: Apply changes
ta: மாற்றங்களை செயல்படுத்தல்

en: Authentication is required to read and modify firewall settings
ta: தேவையான ஃபயர்வால் அமைவுகளை வாசிக்க மற்றும் மாற்ற அனுமதி தேவை

en: Back
ta: பின்

en: Backwards compatibility, aliased to --enabled
ta: முந்தைய பதிப்பில் வேலை செய்யும், வசதி --செயல்படுத்தப்பட்டது.

en: Bacula
ta: பேக்குலா

en: Bacula Client
ta: பேக்குலா கிளையன்

en: Bacula is a network backup solution. Enable this option, if you plan to provide Bacula backup, file and storage services.
ta: பாகுலா ஒரு பிணைய பின்சேமிப்பு தீர்வு. பாகுலா பின்சேமிப்புர கோப்பு சேமிப்பக சேவைகளை வழங்க திட்டமிட்டால், இந்த விருப்பத்தை செயல்படுத்தவும்.

en: Be more verbose
ta: அதிகமான சொற்களோடு இருத்தல்

en: Beginner
ta: அனுபவமற்றவர்

en: Beginner
    Expert
ta: துவக்க நிலை
    அனுபவமுள்ளவர்

en: Block this ICMP type. The default is to accept all ICMP types.
ta: இந்த ICMP வகையை தடுக்கவும். முன்னிருப்பு அனைத்து ICMP வகைகளையும் ஏற்கும்.

en: Cancel
ta: ரத்து

en: Clicking the 'Yes' button will override any existing firewall configuration. Are you sure that you want to do this?
ta: 'ஆம்' பொத்தான் இருக்கும் ஃபயர்வால் கட்டமைப்பை மேலாணை செய்யும். இதை செய்ய வேண்டுமா?

en: Close
ta: மூடு

en: Configuration failed
ta: கட்டமைப்பு செயலிழக்கப்பட்டது

en: Configure SELinux mode: %s
ta: SELinux முறையை கட்டமைத்தல்: %s

en: Configure SELinux type: Usually targeted or strict Policy
ta: SELinux வகை கட்டமைத்தல்: இயல்பான இலக்கிடப்பட்டது அல்லது கடுமையான கொள்கை

en: Configure Service Settings
ta: சேவை அமைவுகளை கட்டமைத்தல்

en: Configure firewall but do not activate the new configuration
ta: ஃபயர்வாலை கட்டமைக்கவும் ஆனால் புதிய கட்டமைப்பை செயல்படுத்த வேண்டாம்

en: Configure firewall helper modules for connection tracking
ta: இணைப்பை தேட ஃபயர்வால் உதவி தொகுதிகளை கட்டமைக்கவும்

en: Configure firewall rules
ta: ஃபயர்வால் விதிகளை கட்டமைக்கவும்

en: Configure the iptables and ip6tables service settings.
ta: iptables மற்றும் ip6tables சேவை அமைவுகளை கட்டமைக்கவும்.

en: Conntrack Helper
ta: Conntrack உவியாளர்

en: Converting %s
ta: %sஐ மாற்றுகிறது

en: Custom Rules
ta: தனிப்பயன் விதிகள்

en: Custom Rules File
ta: தனிப்பயன் விதிகள் கோப்பு

en: Customize
ta: தனிப்பயனாக்குதல்

en: Default:
ta: முன்னிருப்பு

en: Description
ta: விவரம்

en: Desktop
ta: பணிமேடை

en: Desktop
    Server
ta: பணிமேடை
    சேவையகம்

en: Destination (at least one needed)
ta: இலக்கு (குறைந்தது ஒன்று தேவை)

en: Destination Unreachable
ta: இலக்கு தொடர்பில் இல்லை

en: Disable
ta: செயல் நீக்குதல்

en: Disable Firewall
ta: ஃபயர்வாலை செயல் நீக்குதல்

en: Disable Internet Printing Protocol (IPP)
ta: Internet Printing Protocol (IPP)ஐ செயல்நீக்கவும்

en: Disable Internet Protocol Security (IPsec)
ta: Internet Protocol Security (IPsec)ஐ செயல்நீக்கவும்

en: Disable an iptables module
ta: iptables தொகுதியை செயல்நீக்கம் செய்யவும்

en: Disable firewall
ta: ஃபயர்வாலை செயல் நீக்கவும்

en: ERROR: FirewallD is active, please use firewall-config.
ta: பிழை: FirewallD செயலிலுள்ளது, firewall-config-ஐ பயன்படுத்தவும்.

en: Echo Reply (pong)
ta: எதிரொலி பதில் (பாங்)

en: Echo Request (ping)
ta: எதிரொலி கோரிக்கை (பிங்)

en: Edit
ta: திருத்து

en: Edit Entry
ta: உள்ளீட்டைத் திருத்து

en: Enable
ta: செயல்படுத்தல்

en: Enable Firewall
ta: ஃபயர்வாலை செயல்படுத்தல்

en: Enable an iptables module
ta: ஒரு iptables தொகுதியை செயல்படுத்தவும்

en: Enable firewall
ta: ஃபயர்வாலை செயல்படுத்தல்

en: Enable firewall (default)
ta: ஃபயர்வாலை செயல்படுத்தவும் (முன்னிருப்பாக)

en: Enable this option if you want to allow remote virtual machine management with SASL authentication and encryption (digest-md5 passwords or GSSAPI/Kerberos). The libvirtd service is needed for this option to be useful.
ta: நீங்கள் தொலை மெய்நிகர் கணினி மேலாண்மையை SASL அங்கீகாரம் மற்றும் மெய்நிகராக்கத்துடன் அனுமதிக்க இந்த விருப்பத்தை செயல்படுத்தவும் (digest-md5 கடவுச்சொற்கள் அல்லது GSSAPI/Kerberos). libvirtd இந்த விருப்பத்திற்கு தேவைப்படுகிறது.

en: Enable this option if you want to allow remote virtual machine management with TLS encryption, x509 certificates and optional SASL authentication. The libvirtd service is needed for this option to be useful.
ta: நீங்கள் தொலை மெய்நிகர் கணினி மேலாண்மையை  TLS மறைகுறியாக்கம், x509 சான்றிதழ்கள், விருப்ப SASL அங்கீகாரம் ஆகியவற்றுடன் அனுமதிக்க இந்த விருப்பத்தை செயல்படுத்தவும். libvirtd இந்த விருப்பத்திற்கு தேவைப்படுகிறது.

en: Enabled
ta: செயல்படுத்தப்பட்டது

en: Error
ta: பிழை

en: Expert
ta: அனுபவமுள்ளவர்

en: FTP is a protocol used for remote file transfer. If you plan to make your FTP server publicly available, enable this option. You need the vsftpd package installed for this option to be useful.
ta: FTP நெறிமுறை தொலை கோப்பு நகர்வுக்குப் பயன்படும். உங்கள் FTP சேவகனை அனைவரும் பயன்படுத்த விரும்பினால் இந்த தேர்வை செயல்படுத்து. இதற்கு vsftpd தொகுப்பு உங்கள் கணினியில் நிறுத்தப்பட்டிருந்தால் மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

en: Failed to remove %s.
ta: %s ஐ நீக்க முடியவில்லை.

en: Failed to start %s.
ta: %s ஐ துவக்க முடியவில்லை.

en: Failed to stop %s.
ta: %s ஐ நிறுத்த முடியவில்லை.

en: Failed to write %s.
ta: %s ஐ எழுத முடியவில்லை.

en: Failed to write selinux configuration.
ta: selinux கட்டமைப்பை எழுத முடியவில்லை.

en: File
ta: கோப்பு

en: File:
ta: கோப்பு:

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Firewall
ta: ஃபயர்வால்

en: Firewall Configuration
ta: ஃபயர்வால் கட்டமைப்பு

en: Firewall Configuration Startup
ta: ஃபயர்வால் கட்டமைப்பு துவக்கம்

en: Firewall Configuration Wizard
ta: ஃபயர்வால் கட்டமைப்பு வழிகாட்டி

en: Firewall Table
ta: ஃபயர்வால் அட்டவணை

en: Firewall Table:
ta: ஃபயர்வால் அட்டவணை:

en: Firewall authorization
ta: ஃபயர்வால் அனுமதி

en: Firewall:
ta: ஃபயர்வால்:

en: Forward
ta: முன்னனுப்புதல்

en: Forward the port with protocol for the interface to either another local destination port (no destination address given) or to an other destination address with an optional destination port. This is IPv4 only.
ta: நெறிமுறையுடன் துறையை முன்னனுப்பவது மற்ற உள்ளமை இலக்கு துறைக்கு (இலக்கு முகவரி கொடுக்கப்படவில்லை) அல்லது வேறு இலக்கு முகவரிக்கு விருப்பமான இலக்கு துறையாக முன்னனுப்பும். இது IPv4 மட்டும்.

en: Forward to another port
ta: வேறு துறைக்கு திருப்பப்படுகிறது

en: HTTP is the protocol used to serve Web pages. If you plan to make your Web server publicly available, enable this option. This option is not required for viewing pages locally or developing Web pages.
ta: HTTP நெறிமுறை இணைய பக்கங்களுக்கான சேவைக்குப் பயன்படுகிறது. அனைவரும் பயன்படுத்தும் இணைய சேவைகளை செயல்படுத்த விரும்பினால் இந்த தேர்வை பயன்படுத்தவும். இணைய பக்கங்களை உங்கள் கணினியில் மட்டும் பார்க்க விரும்பினால் இந்த தேர்வு அவசியமில்லை.

en: HTTPS is a modified HTTP used to serve Web pages when security is important. Examples are sites that require logins like stores or web mail. This option is not required for viewing pages locally or developing Web pages. You need the httpd package installed for this option to be useful.
ta: HTTPS மாற்றப்பட்ட HTTP பாதுகாப்பு முக்கியம் என்றால் இணைய பக்கங்களுக்கு உதவும். எடுத்துக்காட்டுப் பதிவு போன்ற சேமிப்பு அல்லது இணைய அஞ்சல் தேவைப்படும் இணைய தளங்கள்.  இந்த விருப்பங்கள் பக்கங்களை இருப்பிடத்திலே பார்க்கவும்அல்லது இணைய பக்கங்களை உருவாக்கவும் தேவைப்படுவதில்லை.  நீங்கள் இந்த விருப்பம் பயனுள்ளதாக இருக்க httpd தொகுப்பினை நிறுவியிருக்க வேண்டும்.

en: Here you can define which services are trusted. Trusted services are accessible from all hosts and networks.
ta: இங்கு நீங்கள் எந்த சேவைகளை நம்பலாம் என குறிப்பிடலாம். நம்பப்பட்ட சேவைகள் அனைத்து புரவலன்கள் மற்றும் பிணையத்திலிருந்து அணுகக்கூடியது.

en: Hit <i>OK</i> to apply your changes. You do not need to restart the firewall, the changes are effective as soon as they are applied.
ta: <i>சரி</i> என சொடுக்கி மாற்றங்களை செயல்படுத்தவும். நீங்கள் ஃபயர்வாலை மறுதுவக்கம் செய்ய வேண்டாம், மாற்றங்கள் உடனே செயல்படுத்தப்படும்.

en: Hit enter to continue.
ta: எண்டரை அழுத்தி தொடரவும்.

en: ICMP Filter
ta: ICMP வடிப்பி

en: ICMP Type
ta: ICMP வகை

en: IMAP over SSL
ta: IMAPஇல் SSL

en: IP address:
ta: IP முகவரி:

en: IPv6 has no nat support.
ta: IPv6 nat துணையில்லை.

en: If you clear the <i>keep configuration</i> button, the actual firewall configuration will be overwritten.
ta: நீங்கள் <i>கட்டமைப்பை வைத்திருக்கவும்</i> பொத்தானை துடைத்தால், உண்மையான ஃபயர்வால் கட்டமைப்பு மேலெழுதப்படும்.

en: If you enable local forwarding, you have to specify a port. This port has to be different to the source port.
ta: நீங்கள் உள்ளமை முன்னனுப்புதலை செயல்படுத்தினால், நீங்கள் ஒரு துறையை குறிப்பிட வேண்டும். இந்த துறை மூல துறைக்கு வேறாக இருக்கும்.

en: If you enable masquerading, IP forwarding will also be enabled for your IPv4 networks.
ta: நீங்கள் masqueradingஐ செயல்படுத்தினால், IP முன்னனுப்புதலும் உங்கள் IPv4 பிணையங்களுக்கு செயல்படுத்தப்படும்.

en: If you need further firewall settings, please modify your configuration by hand, but keep in mind, that this tool is not able to load your custom configuration. If you are using this tool, all your manual changes will be lost. If you do not want to lose your manual configuration changes, leave this program without applying.
ta: உங்களுக்கு மேலும் ஃபயர்வால் அமைவுகள் தேவைப்பட்டால், உங்கள் கட்டமைப்பை கையால் மாற்றி, இந்த கருவி உங்கள் தனிபயன் கட்டமைப்பை ஏற்ற முடியவில்லை. இந்த கருவியை நீங்கள் பயன்படுத்தினால், உங்க்ள கைமுறை மாற்றங்கள் இழக்கப்படும். உங்கள் கைமுறை கட்டமைப்பை மாற்றங்களை இழக்க வேண்டாமென்றால், இந்த நிரலை அப்படியே விட்டுவிடவும்.

en: Ignore
ta: தவிர்த்தல்

en: Ignore All
ta: அனைத்தையும் தவிர்த்தல்

en: Ignore actual settings
ta: இயல்பான அமைவுகளை தவிர்த்தல்

en: Interface
ta: முகப்பு

en: Interface '%s' is not valid.
ta: முகப்பு '%s' சரியாக இல்லை.

en: Interface:
ta: முகப்பு:

en: Internet Protocol Security (IPsec) incorporates security for network transmissions directly into the Internet Protocol (IP). IPsec provides methods for both encrypting data and authentication for the host or network it sends to. If you plan to use a vpnc server or FreeS/WAN, do not disable this option.
ta: Internet Protocol Security (IPsec) பிணைய பரிமாற்றங்களுக்கு நேரடியாக Internet Protocol (IP) செயல்படுத்தப்பட்டுள்ளது. IPsec மறைகுறியாக்க தரவு மற்றும் அங்கீகாரத்தை புரவலன் அல்லது பிணையத்திற்கு அனுப்புகிறது. நீங்கள் ஒரு vpnc சேவையகம் அல்லது FreeS/WANஐ பயன்படுத்தினால், இந்த விருப்பத்தை செயல்நீக்க வேண்டாம்.

en: Invalid argument %s
ta: தவறான அளவுரு %s

en: Keep Configuration
ta: கட்டமைப்பை வைத்திருத்தல்

en: Key:
ta: குறியீடு:

en: List predefined services.
ta: முன் வரையறுக்கப்பட்ட சேவைகளின் பட்டியல்.

en: List the supported icmp types.
ta: துணைபுரியும் icmp வகைகளின் பட்டியல்.

en: Load
ta: ஏற்றுதல்

en: Load _Default Configuration
ta: முன்னிருப்பு ஃபயர்வால் கட்டமைப்பை ஏற்றுதல் (_D)

en: Local forwarding
ta: உள்ளமை முன்னனுப்புதல்

en: Mail (SMTP)
ta: அஞ்சல் (SMTP)

en: Make sure to open the destination port on the remote system.
ta: தொலை கணினியில் இலக்கு துறையை திறக்கவும்.

en: Mark all interfaces as trusted which should have full access to the system.
ta: கணினியுடன் முழு அணுகல் செய்யும் அனைத்து முகப்புகளையும் நம்பகமானது என குறிக்கவும்.

en: Mark the ICMP types in the list, which should be rejected. All other ICMP types are allowed to pass the firewall. The default is no limitation.
ta: பட்டியலில் ICMP வகைகளை குறிக்கவும், அது நிராகரிக்கப்பட வேண்டும். மற்ற அனைத்து ICMP வகைகளும் ஃபயர்வாலின் வழியாக செல்லும். முன்னிருப்புக்கு வரம்பு இல்லை.

en: Mark the interfaces to be masqueraded.
ta: முகப்புகளை masquerad செய்யப்பட்டதா என குறிக்கவும்.

en: Masquerades traffic from the specified device. This is IPv4 only.
ta: குறிப்பிடப்பட்ட சாதனத்திலிருந்து Masquerades போக்குவரத்து. இது IPv4 மட்டுமே.

en: Masquerading allows you to set up a host or router that connects your local network to the internet. Your local network will not be visible and the hosts appear as a single address on the internet. Masquerading is IPv4 only.
ta: Masquerading உங்களை ஒரு புரவலன் அல்லது ரௌட்டரை அமைக்கிறது, இது இணையத்தில் உங்கள் உள்ளமை பிணையத்தில் இணைக்கிறது. உங்கள் உள்ளமை பிணையம் தெரியாது மற்றும் புரவலன்கள் ஒரு ஒற்றை முகவரியில் இணையத்தில் தோன்றும் Masquerading IPv4 மட்டுமே.

en: Move Entry Down
ta: உள்ளீட்டின் கீழுக்கு நகர்

en: Move Entry Up
ta: உள்ளீட்டின் மேலுக்கு நகர்

en: Network Printing Client (IPP)
ta: பிணைய அச்சடிக்கும் கிளையன் (IPP)

en: Network Printing Server (IPP)
ta: பிணைய அச்சடிக்கும் கிளையன்  (IPP)

en: No
ta: இல்லை

en: No configuration
ta: கட்டமைப்பு இல்லை

en: Not configured
ta: கட்டமைப்படவில்லை

en: Numeric status output
ta: எண் நிலை வெளிப்பாடு

en: OK
ta: சரி

en: Old firewall configuration.
ta: பழைய ஃபயர்வால் கட்டமைப்பு.

en: Only mark interfaces if you can trust all participants on that network interface.
ta: அந்த பிணைய முகப்பில் உள்ள அனைத்து பங்கேற்பாளர்களையும் நம்பினால் மட்டுமே முகப்புகளை குறிக்கவும்.

en: Open specific ports in the firewall (e.g, ssh:tcp)
ta: ஃபயர்வாலில் குறிப்பிட்ட துறைகளை திறக்கவும் (எ.கா, ssh:tcp)

en: Open the firewall for a service (e.g, ssh)
ta: ஃபயர்வாலை ஒரு சேவைக்கு  திறக்கவும் (எ.கா, ssh)

en: OpenVPN is a virtual private network (VPN) solution. It is used to create encrypted point-to-point tunnels between computers. If you plan to provide a VPN service, enable this option.
ta: OpenVPN என்பது ஒரு மெய்நிகர் தனிப்பட்ட பிணைய (VPN) தீர்வு. இது ஒரு மறைகுறியாக்கப்பட்ட பாயிண்ட்டு பாயிண்ட் டனல்களை கணினிகளுக்கிடையே உருவாக்குகிறது. நீங்கள் ஒரு VPN சேவையை வழங்க நினைத்தால் இந்த விருப்பத்தை செயல்படுத்தவும்.

en: Other Ports
ta: மற்ற துறைகள்

en: POP-3 over SSL
ta: SSL இல் POP-3

en: Parameter Problem
ta: மதிப்புரு சிக்கல்

en: Parse error in config file
ta: கட்டமைப்பு கோப்பில் இலக்கண சிக்கல்

en: Please answer the questions in the following configuration steps. The wizard leads you back to the main application and hides all unnecessary configuration options.
ta: பின்வரும் கட்டமைப்பு படிநிலைகளில் வினாக்களுக்கு விடையளிக்கவும். இந்த வழிகாட்டி உங்களை முதன்மை பயன்பாட்டிற்கு அழைத்து சென்று தேவையில்லாத அனைத்து கட்டுமைப்பு விருப்பங்களையும் மறைக்கிறது.

en: Please check your firewall settings after applying custom rules.
ta: உங்கள் ஃபயர்வால் அமைவுகளை தனிபயன் விதிகளை செயல்படுத்திய பின் சரிபார்க்கவும்.

en: Please enter a port or port range and protocol.
ta: சரியான ஒரு துறை அல்லது சேவை வரையறை அல்லது நெறிமுறையைக் கொடுக்கவும்.

en: Please enter a valid port number, service name or range.
ta: சரியான ஒரு துறை எண், சேவை பெயர் அல்லது வரையறையைக் கொடுக்கவும்.

en: Please load a default configuration from the <i>Options</i> menu or use the wizard.
ta: <i>விருப்பங்கள்</i> பட்டியிலிருந்து ஒரு முன்னிருப்பு கட்டமைப்பை ஏற்றவும் அல்லது வழிகாட்டியை பயன்படுத்தவும்.

en: Please remember to check if the services iptables and ip6tables are enabled.
ta: சேவைகள் iptables மற்றும் ip6tables செயல்படுத்தப்பட்டால் அவற்றை சோதிக்கவும்.

en: Please remember to check your firewall configuration before using it.
ta: பயன்படுத்தும் முன் உங்கள் ஃபயர்வால் கட்டமைப்பை சரிபார்க்கவும்.

en: Please select an entry from the list or enter a interface further down.
ta: பட்டியலிருந்து ஒரு உள்ளீட்டை தேர்ந்தெடுக்கவும் அல்லது ஒரு முகப்பை உள்ளிடவும்.

en: Please select an entry from the list or enter a port and protocol further down.
ta: பட்டியலிலிருந்து ஒரு உள்ளீட்டை தேர்ந்தெடுக்கவும் அல்லது ஒரு துறை மற்றும் நெறிமுறையை உள்ளிடவும்.

en: Please select keep configuration or choose to load a default configuration.
ta: கட்டமைப்பை வைத்திருக்கவும் என்பதை தேர்ந்தெடுக்கவும் அல்லது ஒரு முன்னிருப்பு கட்டமைப்பை ஏற்ற தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Please select the protocol type, the firewall table and the file containing the rules.
ta: நெறிமுறை வகை, ஃபயர்வால் அட்டவணை மற்றும் விதிகள் உள்ள கோப்பினை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Please select the source and destination options according to your needs.
ta: உங்கள் தேவைக்கேற்ப மூல மற்றும் இலக்கு விருப்பங்களை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Please specify your firewall skills.
ta: உங்கள் ஃபயர்வால் திறன்களை குறிப்பிடவும்.

en: Port
ta: துறை

en: Port / Port Range:
ta: துறை / துறை வரம்பு:

en: Port Forwarding
ta: துறை முன்னனுப்புதல்

en: Port and Protocol
ta: துறை மற்றும் நெறிமுறை

en: Port or port range '%s' is not valid.
ta: துறை அல்லது துறை வரையறை '%s' சரியாக இல்லை.

en: Port/Protocol
ta: துறை/நெறிமுறை

en: Port:
ta: துறை:

en: Predefined Services with Default Environment:
ta: முன்னிருப்பு சூழலுடன் முன்குறிக்கப்பட்ட சேவைகள்

en: Print a counter/number for every rule in the status output.
ta: நிலை வெளிப்பாட்டில் ஒவ்வொரு விதிக்கும் கவுண்டர்/எண்ணை அச்சிடவும்.

en: Print addresses and ports in numeric format for the status output.
ta: முகவரிகள் மற்றும் துறைகளை எண் வடிவில் நிலை வெளிப்பாட்டுக்கு அச்சிடவும்.

en: Print information about the number of packets and bytes plus the <i>input-</i> and <i>outputdevice</i> in the status output.
ta: பாக்கெட்டுகள் மற்றும் பைட்களின் எண்ணிக்கையின் அச்சு விவரம் மற்றும் நிலை வெளிப்பாட்டில் <i>input-</i> மற்றும் <i>outputdevice</i>.

en: Protocol
ta: நெறிமுறை

en: Protocol '%s' is not valid.
ta: நெறிமுறை '%s' சரியாக இல்லை.

en: Protocol Type
ta: நெறிமுறை வகை

en: Protocol Type:
ta: நெறிமுறை வகை:

en: Protocol:
ta: நெறிமுறை:

en: Quit
ta: வெளியேறுதல்

en: Red Hat Cluster Suite
ta: Red Hat க்ளஸ்டர் தொகுப்பு

en: Redirect
ta: திருப்பப்படுகிறது

en: Reload
ta: மீண்டும் ஏற்றுதல்

en: Reload current configuration
ta: நடப்பு கட்டமைப்பை மீண்டும் ஏற்றுதல்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Remove Entry
ta: உள்ளீட்டை நீக்கு

en: Router Advertisement
ta: ரௌட்டர் விளம்பரம்

en: Router Solicitation
ta: ரௌட்டர் வேண்டுதல்

en: Run noninteractively; process only command-line arguments
ta: இடைசெயல் இல்லாமல் இயக்கவும்; கட்டளை வரி அளவுருக்களை மட்டும் செயல்படுத்தவும்

en: SELinux Options (deprecated)
ta: SELinux விருப்பங்கள் (நீக்கப்பட்டது)

en: Samba
ta: சம்பா

en: Samba Client
ta: சாம்பா கிளையன்

en: Save and restore counter
ta: எண்ணிக்கையை சேமித்து மறுசேமிக்கவும்

en: Save on restart
ta: மறுதுவக்கத்தில் சேமித்தல்

en: Save on stop
ta: நிறுத்தலில் சேமித்தல்

en: Save the active firewall configuration with all changes since the last start before restarting the firewall. Only do this if you need to preserve the active state for the next start.
ta: செயலிலுள்ள ஃபயர்வால் கட்டமைப்பை அனைத்து மாற்றங்களுடன் ஃபயர்வாலை மறுதுவக்குவதற்கு முன் சேமிக்கவும். நீங்கள் செயலுள்ள நிலையை அடுத்த துவக்கத்திற்கு சேமிக்க வேண்டுமென்றால் மட்டுமே செய்யவும்.

en: Save the active firewall configuration with all changes since the last start before stopping the firewall. Only do this if you need to preserve the active state for the next start.
ta: செயலிலுள்ள ஃபயர்வால் கட்டமைப்பை அனைத்து மாற்றங்களுடன் ஃபயர்வாலை நிறுத்துவதற்கு முன் சேமிக்கவும். நீங்கள் செயலுள்ள நிலையை அடுத்த துவக்கத்திற்கு சேமிக்க வேண்டுமென்றால் மட்டுமே செய்யவும்.

en: Secure Shell (SSH) is a protocol for logging into and executing commands on remote machines. It provides secure encrypted communications. If you plan on accessing your machine remotely via SSH over a firewalled interface, enable this option. You need the openssh-server package installed for this option to be useful.
ta: Secure Shell (SSH) தொலை கணினியில் கட்டளைகளை இயக்க பயன்படும் நெறிமுறை இது தகவலை குறிமுறையாக்கி பாதுகாப்பான பரிமாற்றத்துக்கு வழிவகுக்கும். நீங்கள் உங்கள் கணினியை தொலைவிலிருந்து SSH வழியாக இயக்க விரும்பினால் இந்த தேர்வை செயல்படுத்தவும். இதற்கு openssh-server தொகுப்பு நிறுவப்பட்டிருக்க வேண்டும்.

en: Secure WWW (HTTPS)
ta: பாதுகாப்பான WWW (HTTP)

en: Select
ta: தேர்ந்தெடுத்தல்

en: Select <i>"Expert"</i> if you are familiar with firewall configurations or if you need to add user customized rules. Otherwise, choose <i>"Beginner"</i>.
ta: நீங்கள் ஃபயர்வால் கட்டமைப்பில் <i>"வல்லுநர்"</i> என தேர்ந்தெடுத்தவும் அல்லது நீங்கள் பயனர் தனிபயனாக்க விதிகளை சேர்க்க வேண்டும். இல்லையேல், <i>"பயலுநர்"</i> என தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Select a File
ta: ஒரு கோப்பினை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Server
ta: சேவையகம்

en: Service
ta: சேவை

en: Service Settings
ta: சேவை அமைவுகள்

en: Set firewall default type: %s. This overwrites any existing configuration.
ta: முன்னிருப்பு ஃபயர்வால் வகையை அமைத்தல்: %s. இது ஏற்கனவே இருக்கும் கட்டமைப்பை மேலெழுதுகிறது.

en: Show this help message
ta: இந்த உதவி செய்தியை காட்டவும்

en: Show version
ta: பதிப்பை காட்டுதல்

en: Source (all needed)
ta: மூலம் (அனைத்தும் தேவையானது)

en: Source Quench
ta: மூல குயின்ஞ்ச்

en: Specify a custom rules file for inclusion in the firewall, after the default rules. Default protocol type: ipv4, default table: filter. (Example: ipv4:filter:/etc/sysconfig/ipv4_filter_addon)
ta: முன்னிருப்பு விதிகளுக்கு பின், ஒரு தனிபயன் விதிகள் கோப்பினை ஃபயர்வாலில் குறிப்பிடவும். முன்னிருப்பு நெறிமுறை வகை: ipv4, default table: filter. (எடுத்துக்காட்டு: ipv4:filter:/etc/sysconfig/ipv4_filter_addon)

en: Start Wizard
ta: துவக்க வழிகாட்டி

en: Start configuration wizard
ta: கட்டமைப்பு வழிகாட்டியை துவக்குதல்

en: Status line numbers
ta: நிலை வரி எண்கள்

en: Supported icmp types:
ta: துணைபுரியும் icmp வகைகள்:

en: System without network access
    System with network access
ta: பிணையம் இல்லாமல் கணினி
    பிணையத்துடன் கணினி

en: TFTP Client
ta: TFTP க்ளையன்ட்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: The Amanda backup client option allows you to connect to a Amanda backup and archiving server. You need the amanda-client package installed for this option to be useful.
ta: Amanda பின்சேமிப்பு கிளையன் Amanda பின்சேமிப்பு மற்றும் காப்பு சேவையகத்தில் இணைக்க அனுமதிக்கிறது. இந்த விருப்பத்தைப் பயனுள்ளதாக்க நீங்கள் amanda-clientன் தொகுப்பு நிறுவ வேண்டும்.

en: The Domain Name System (DNS) is used to provide and request host and domain names. Enable this option, if you plan to provide a domain name service (e.g. with bind).
ta: Domain Name System (DNS) புரவலன் மற்றும் செயற்கள பெயர்களை கொடுக்க மற்றும் கோர பயன்படுகிறது. இந்த விருப்பத்தை செயல்படுத்தி, ஒரு செயற்கள பெயர் சேவையை கொடுக்கலாம் (எ.கா. bind உடன்).

en: The Internet Message Access Protocol over SSL (IMAPs) allows a local client to access email on a remote server in a secure way. If you plan to provide a IMAP over SSL service (e.g. with dovecot), enable this option.
ta: Internet Message Access Protocol over SSL (IMAPs) ஒரு உள்ளமை கிளையனை மின்னஞ்சலை தொலை சேவையகத்தில் பாதுகாப்பாக அணுக அனுமதிக்கிறது. நாங்கள் ஒரு IMAP ஐ SSL சேவையில் கொடுக்க விரும்பினால் (எ.கா. dovecotஉடன்), இந்த விருப்பத்தை செயல்படுத்தவும்.

en: The Internet Printing Protocol (IPP) is used for distributed printing. IPP (over tcp) provides the ability to share printers over the network. Enable this option if you plan to share printers via cups over the network.
ta: Internet Printing Protocol (IPP) அச்சடி விநியோகிக்கப்படுகிறது. IPP (udpஇல் மேல்) ஒரு அச்சடிப்பி பற்றிய தகவலை கொடுக்கிறது (எ.கா. கொள்திறன் மற்றும் நிலை) மற்றும் அச்சடிப்பி பணிகளை கட்டுப்படுத்துகிறது. நீங்கள் cups வழியாக தொலை பிணைய அச்சடிப்பியை பயன்படுத்த, இந்த விருப்பத்தை செயல்படுத்தவும்.

en: The Internet Printing Protocol (IPP) is used for distributed printing. IPP (over udp) provides the ability to get information about a printer (e.g. capability and status) and to control printer jobs. If you plan to use a remote network printer via cups, do not disable this option.
ta: Internet Printing Protocol (IPP) அச்சடி விநியோகிக்கப்படுகிறது. IPP (udpஇல் மேல்) ஒரு அச்சடிப்பி பற்றிய தகவலை கொடுக்கிறது (எ.கா. கொள்திறன் மற்றும் நிலை) மற்றும் அச்சடிப்பி பணிகளை கட்டுப்படுத்துகிறது. நீங்கள் cups வழியாக தொலை பிணைய அச்சடிப்பியை பயன்படுத்த, இந்த விருப்பத்தை செயல்நீக்கம் செய்யவேண்டாம்.

en: The NFS4 protocol is used to share files via TCP networking. You will need to have the NFS tools installed and properly configure your NFS server for this option to be useful.
ta: இது உங்களை NFS4 நெறிமுறை வழியாக TCP கோப்புகளை பகிர அனுமதிக்கிறது.  நீங்கள் இந்த விருப்பத்தை பயனுள்ளதாக்க NFS கருவிகளை நிறுவி சரியாக உங்கள் NFS சேவையகத்தை கட்டமைக்க வேண்டும்.

en: The Post Office Protocol version 3 (POP3) is a protocol to retrieve email from a remote server over a TCP/IP connection. Enable this option, if you plan to provide a POP3 service (e.g. with dovecot).
ta: Post Office Protocol பதிப்பு 3 (POP3) என்பது ஒரு மின்னஞ்சல் பெறும் ஒரு தொலை சேவையகம் ஒரு TCP/IP இணைப்பில் உள்ளது. ஒரு POP3 சேவையை வழங்க நினைத்தால் இந்த விருப்பத்தை செயல்படுத்தவும் (எ.கா dovecot உடன்).

en: The Remote Authentication Dial In User Service (RADIUS) is a protocol for user authentication over networks. It is mostly used for modem, DSL or wireless user authentication. If you plan to provide a RADIUS service (e.g. with freeradius), enable this option.
ta: Remote Authentication Dial In User Service (RADIUS) என்பது பயனர் அங்கீகாரத்தின் மேலே உள்ள நெறிமுறையாகும். இது பெரும்பாலும் மோடம், DSL அல்லது வயர்லெஸ் பயனர் அங்கீகாரத்தில் பயன்படுகிறது. நீங்கள் ஒரு RADIUS சேவையை வழங்க இருந்தால் (எ.கா freeradiusஉடன்), இந்த விருப்பத்தை செயல்படுத்தவும்.

en: The Trivial File Transfer Protocol (TFTP) is a protocol used to transfer files to and from a remote machine in s simple way. It is normally used only for booting diskless workstations and also to transfer data in the Preboot eXecution Environment (PXE).
ta: Trivial File Transfer Protocol (TFTP) நெறிமுறை எளிதான வழியில் ஒரு தொலை கணினியிலிருந்து கோப்புகளை இடமாற்ற பயன்படுகிறது. Preboot eXecution Environment (PXE)தரவுகளை இடமாற்ற மற்றும் பூட்டிங் வட்டில்லாத பணிநிலையத்தை சாதாரணமாக பயன்படுத்துகிறது.

en: The file '%s' does not exist.
ta: கோப்பு '%s' இல்லை.

en: The firewall configuration is not consistent.
ta: ஃபயர்வால் கட்டமைப்பு ஒழுங்காக இல்லை.

en: The firewall is disabled.
ta: ஃபயர்வால் செயல்நீக்கப்பட்டது.

en: The firewall is enabled.
ta: ஃபயர்வால் செயல்படுத்தப்பட்டது.

en: The firewall table '%s' is not valid.
ta: ஃபயர்வால் அட்டவணை '%s' தவறானது.

en: The following files are missing or unusable:
    	%s
    
    Apply your firewall configuration now to correct this problem.
ta: பின்வரும் கோப்புகள் விடுபட்டுள்ளது அல்லது பயன்படுத்த முடியாது:
    	%s
    
    உங்கள் ஃபயர்வால் கட்டமைப்பை செயல்படுத்தி இப்போது இந்த சிக்கலை சரி செய்யவும்.

en: The protocol type '%s' is not valid.
ta: நெறிமுறை வகை '%s' சரியாக இல்லை.

en: There are unapplied changes, do you really want to quit?
ta: மாற்றங்கள் சேமிக்காமல் உள்ளது, நீங்கள் வெளியேற வேண்டுமா?

en: This error message informs a host to send packets on another route.
ta: இந்தப் பிழை செய்தி ஒரு புரவலன் வேறு பாதையில் பாக்கெட்டுகளை அனுப்புவதை தெரிவிக்கிறது.

en: This error message is generated by a host or gateway if the destination is not reachable.
ta: இந்தப் பிழை செய்தி இலக்கு இணைக்கப்படவில்லை எனில் ஒரு புரவலன் அல்லது கேட்வேயால் உருவாக்கப்படும்.

en: This error message is generated if the IP header is bad, either by a missing option or bad length.
ta: இந்தப் பிழை செய்தி ஐபி தலைப்பு தவறாக இருந்தால் அல்லது விடுபட்ட விருப்பம் அல்லது தவறான எண்ணிக்கையில் இருந்தால் வருகிறது.

en: This error message is generated if the time-to-live was exceeded either of a packet or of the reassembling of a fragmented packet.
ta: இந்தப் பிழை செய்தி பாக்கெட் கூடும் போது அல்லது ஒருங்கிணைக்கப்பட்ட பாக்கெட்டுகளை மறு ஒழுங்குபடுத்தும் போது ஒரு வருகிறது.

en: This error message is generated to tell a host to reduce the pace at which it is sending packets.
ta: இந்தப் பிழை செய்தி இலக்கு இணைக்கப்படவில்லை எனில் ஒரு புரவலன் அல்லது கேட்வேயால் உருவாக்கப்படும்.

en: This message is the answer to an <i>Echo Request</i>.
ta: இந்த செய்தி <i>Echo Request</i>க்கு விடையாகும்.

en: This message is used by a host attached to a multicast link to request a <i>Router Advertisement</i>
ta: இந்த செய்தி ஒரு புரவலனால் ஒரு பல் இணைப்பு ஒரு <i>ரௌட்டர் விளம்பரத்திற்கு</i> கோர பயன்படுகிறது

en: This message is used by routers to periodically announce the IP address of a multicast interface.
ta: இந்த செய்தி ரௌட்டரால் ஐபி முகவரி பன்முக முகப்புகளில் தெரிவிக்க பயன்படுகிறது.

en: This message is used to test if a host is reachable mostly with the <i>ping</i> utility.
ta: இந்த செய்தி ஒரு புரவலன் பெரும்பாலும் <i>பிங்</i> வசதி சோதிக்கப்பட்டால் பயன்படுத்தப்படும்.

en: This option allows a Bacula server to connect to the local machine to schedule backups. You need the bacula-client package installed for this option to be useful.
ta: இந்த விருப்பம் ஒரு பேக்குலா சேவையகத்தை உள்ளமை கணினியுடன் திட்ட பின்சேமிப்புகள் செய்ய அனுமதிக்கிறது. இந்த விருப்பத்தைப் பயனுள்ளதாக்க நீங்கள் பேக்குலா-கிளையன் தொகுப்பு நிறுவ வேண்டும்.

en: This option allows incoming SMTP mail delivery. If you need to allow remote hosts to connect directly to your machine to deliver mail, enable this option. You do not need to enable this if you collect your mail from your ISP's server by POP3 or IMAP, or if you use a tool such as fetchmail. Note that an improperly configured SMTP server can allow remote machines to use your server to send spam.
ta: இவை உள்வரும் SMTP அஞ்சலை அனுமதிக்கும். நீங்கள் உங்கள் தொலைகணினியிலிருந்து நேரடியாக மின்னஞ்சல்களை பெற இந்த தேர்வை பயன்படுத்தலாம். உங்கள் மின்னஞ்சல்களை ISP இன் சேவையகத்தின் POP3 அல்லது IMAP மூலம் பெறும் போது அல்லது fetchmail கருவிகள் பயன்படுத்தும் போது இந்த வசதி அவசியமில்லை. தவறாக அமைக்கப்பட்ட SMTP உங்கள் கணினியை மற்ற தொலைக்கணினிகள் அணுகி தேவையற்ற அஞ்சல்களை உங்கள் கணினி பயன்படுத்த அனுப்பும்.

en: This option allows you to access Trivial File Transfer Protocol (TFTP) servers. You need the tftp package installed for this option to be useful.
ta: இந்த விருப்ப சேவையகங்கள் உங்களை Trivial File Transfer Protocol (TFTP) அணுக அனுமதிக்கிறது. tftp தொகுப்பை நிறுவுவதற்கு இந்த விருப்பம் தேவைப்படுகிறது.

en: This option allows you to access Windows file and printer sharing networks. You need the samba-client package installed for this option to be useful.
ta: இந்த விருப்பம் உங்களை விண்டோஸ் கோப்பு மற்றும் அச்சடிப்பி பகிர்வு பிணையங்களை அணுகவும் பங்கு பெறவும் அனுமதிக்கிறது. இந்த விருப்பத்தைப் பயனுள்ளதாக்க நீங்கள் சம்பா-கிளையன் தொகுப்பு நிறுவ வேண்டும்.

en: This option allows you to access and participate in Windows file and printer sharing networks. You need the samba package installed for this option to be useful.
ta: இந்த விருப்பம் உங்களை விண்டோஸ் கோப்பு மற்றும் அச்சடிப்பி பகிர்வு பிணையங்களை அணுகவும் பங்கு பெறவும் அனுமதிக்கிறது. இந்த விருப்பத்தைப் பயனுள்ளதாக்க நீங்கள் Samba தொகுப்பு நிறுவ வேண்டும்.

en: This option allows you to use the Red Hat Cluster Suite. Ports are opened for openais, ricci and dlm. You need the Red Hat Cluster Suite installed for this option to be useful.
ta: இந்த விருப்பம் உங்களை Red Hat Cluster Suiteஐ பயன்படுத்த அனுமதிக்கிறது.openais, ricci, dlm மற்றும் cssd போன்றவற்றிற்காக துறைகள் திறக்கின்றன. இந்த விருப்பத்தை பயன்படுத்துவதற்கு Red Hat Cluster Suite உங்களுக்கு தேவைப்படுகிறது.

en: This program will help you to set up a basic firewall for your system.
ta: இந்த நிரல் ஒரு அடிப்படை ஃபயர்வாலை உங்கள் கணினியில் அமைக்க உதவும்.

en: This wizard helps you to set up a clean firewall configuration for your system.
ta: இந்த வழிகாட்டி உங்கள் கணினியில் ஒரு சுத்த ஃபயர்வால் கட்டமைப்பை அமைக்க உதவும்.

en: Time Exceeded
ta: நேரம் முடிந்தது

en: To Address
ta: முகவரிக்கு

en: To Port
ta: துறைக்கு

en: To ensure a sane state, the kernel firewall modules must be unloaded when the firewall is restarted or stopped.
ta: ஒரு சேன் நிலைக்கு, கர்னல் ஃபயர்வால் தொகுதிகள் மறுதுவக்கும் போது அல்லது நிறுத்தப்படும் போது இறக்கப்பட வேண்டும்.

en: Trusted Interfaces
ta: நம்பப்பட்ட முகப்புகள்

en: Trusted Services
ta: நம்பப்பட்ட சேவைகள்

en: Type
ta: வகை

en: Unload modules on restart and stop
ta: மறுதுவக்கம் மற்றும் நிறுத்தத்தில் தொகுதிகளை இறக்கவும்

en: Update firewall non-interactively if the firewall is enabled. This will also restart the firewall. The -n and -f options will be ignored.
ta: ஃபயர்வால் செயல்படுத்தப்பட்டால் அதனை மேம்படுத்தவும். இதுவும் ஃபயர்வாலை மீண்டும் துவக்கும். -n மற்றும் -f விருப்பங்கள் தவிர்க்கப்படும்.

en: Use custom rules files to add additional rules to the firewall. The custom rules are added after the default rules. The files must have the iptables-save format.
ta: தனிபயன் விதிகள் கோப்புகளை பயன்படுத்தி கூடுதல் விதிகளை ஃபயர்வாலில் சேர்க்கலாம். தனிபயன் விதிகள் முன்னிருப்பு விதிகளுக்குப் பின் சேர்க்கப்படுகிறது. கோப்பு iptables-save வடிவத்தை கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: User Defined
ta: பயனர் குறிப்பிட்டது

en: User Skill Level
ta: பயனர் திறமை நிலை

en: Using these options with no additional firewall options will not create or alter firewall configuration, only SELinux will be configured.
ta: கூடுதல் ஃபயர்வால் விருப்பங்கள் இல்லாமல் இந்த விருப்பங்களை பயன்படுத்துவது ஃபயர்வால் கட்டமைப்பை உருவாக்காது அல்லது மாற்றாது, SELinux மட்டுமே கட்டமைக்கப்படும்.

en: Valid values: %s
ta: தவறான மதிப்புகள்: %s

en: Valid values: <port>[-<port>], where port is either a number [0..65535] or a service name.
ta: சரியான மதிப்புகள்: <port>[-<port>], துறை என்பது ஒரு எண்ணிக்கை [0..65535] அல்லது ஒரு சேவைப் பெயர்.

en: Valid values: tcp, udp
ta: சரியான மதிப்புகள்: tcp, udp

en: Verbose status
ta: Verbose நிலை

en: Virtual Machine Management
ta: மெய்நிகர் கணினி மேலாண்மை

en: Virtual Machine Management (TLS)
ta: மெய்நிகர் கணினி மேலாண்மை (TLS)

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: What kind of system do you have?
ta: எந்த வகை கணினியை நீங்கள் கொண்டுள்ளீர்கள்?

en: Wizard
ta: வழிகாட்டி

en: Yes
ta: ஆம்

en: You can change the settings in the <i>Options</i> menu afterwards.
ta: பின்னர் <i>விருப்பங்கள்</i> பட்டியில் அமைவுகளை மாற்றலாம்.

en: Your firewall configuration was converted from an old version. Please verify the configuration and apply.
ta: உங்கள் ஃபயர்வால் கட்டமைப்பு ஒரு பழைய பதிப்பிலிருந்து மாற்றப்பட்டுள்ளது. எனவே கட்டமைப்பை சரிபார்த்து செயல்படுத்தவும்.

en: _About
ta: பற்றி (_A)

en: _File
ta: கோப்பு (_F)

en: _Help
ta: உதவி (_H)

en: _Options
ta: விருப்பங்கள் (_O)

en: _Quit
ta: வெளியேறுதல் (_Q)

en: _Start Configuration Wizard
ta: கட்டமைப்பு வழிகாட்டியை துவக்குதல் (_S)

en: configuration
ta: கட்டமைப்பு

en: invalid interface '%s'.
ta: தவறான முகப்பு '%s'.

en: invalid port definition %s.
ta: தவறான துறை விளக்கம் %s.

en: invalid service '%s'.
ta: தவறான சேவை '%s'.

en: ipv6 has no nat support.
ta: ipv6 nat துணையில்லை.

en: local
ta: உள்ளமை

en: mDNS provides the ability to use DNS programming interfaces, packet formats and operating semantics in a small network without a conventional DNS server. If you plan to use Avahi, do not disable this option.
ta: mDNS DNS நிரலாக்க முகப்புகளை பாக்கெட் வடிவங்கள் மற்றும் இயங்கும் சிமெண்டிக் போன்றவற்றை DNS சேவையகம் இல்லாமல் பயன்படுத்த திறனை அளிக்கிறது, நீங்கள் Avahiஐ பயன்படுத்த திட்டமிட்டால், இந்த விருப்பத்தை செயல்நீக்க வேண்டாம்.

en: modified label
ta: மாற்றப்பட்ட பெயர்

en: no such option: %s
ta: இதுபோல விருப்பம் இல்லை: %s

en: option %(option)s: invalid forward_port '%(value)s'.
ta: விருப்பம் %(option)s: தவறான forward_port '%(value)s'.

en: option %(option)s: invalid forward_port '%(value)s': %(error)s.
ta: விருப்பம் %(option)s: தவறான forward_port '%(value)s': %(error)s.

en: option %(option)s: invalid icmp type '%(value)s'.
ta: விருப்பம் %(option)s: தவறான icmp வகை '%(value)s'.

en: port range %s is not unique.
ta: துறை வரையறை %s தனித்தன்மையாக இல்லை.

[ctx: yes]
en: Firewall Configuration
ta: ஃபயர்வால் கட்டமைப்பு

[ctx: yes]
en: Mark the ICMP types in the list, which should be rejected. All other ICMP types are allowed to pass the firewall. The default is no limitation.
ta: தவிர்க்கக்கூடிய இந்தப் பட்டியலில் ICMP வகைகளை குறிக்கவும். மற்ற அனைத்து ICMP வகைகளும் ஃபயர்வாலில் செல்ல அனுமதிக்கப்படுகிறது. முன்னிருப்புக்கு வரம்பில்லை.

[ctx: yes]
en: The Internet Control Message Protocol (ICMP) is mainly used to send error messages between networked computers, but additionally for informational messages like ping requests and replies.
ta: இந்த Internet Control Message Protocol (ICMP) முக்கியமாக நெட்வொர்க் கணினிகளுக்கிடேயே செய்திகளை அனுப்ப பயன்படுகிறது, ஆனால் கூடுதலாக செய்திகளை அனுப்பவும் பயன்படுகிறது.

[ctx: yes]
en: Use custom rules files to add additional rules to the firewall. The custom rules are added after the default rules. The files must have the iptables-save format.
ta: தனிபயன் விதிகள் கோப்புகளை பயன்படுத்தி கூடுதல் விதிகளை ஃபயர்வாலுக்கு சேர்க்கவும். தனிபயன் விதிகள் முன்னிருப்பு விதிகளுக்குப் பின் சேர்க்கப்படுகிறது. கோப்புகள் ஐபிஅட்டவணை-சேமி வடிவத்தில் இருக்க வேண்டும்.
