ABRT - en to ta translation catalogue (124 entries)

en: & [-v] -d DIR
    
    Creates coredump-level backtrace from core dump and corresponding binary
ta: & [-v] -d DIR
    
    பைனரியுடன் தொடர்புடைய கோர் டம்பிலிருந்து கோர்டம்ப்-நிலை பேக்ட்ரேஸை உருவாக்குகிறது

en: & [options] -d DIR
    
    Analyzes coredump in problem directory DIR, generates and saves backtrace
ta: & [options] -d DIR
    
    DIR இல் சிக்கலை இடைவை கோர்டம்ப் ஆராய்கிறது, பேக்ட்ரேஸை துவக்கி சேமிக்கிறது

en: & status [DIR]...
ta: & நிலை [DIR]...

en: (debug) show received HTTP headers
ta: (பிழைதிருத்தம்) பெறப்பட்ட HTTP தலைப்புகளை காட்டவும்

en: <b>Not submitted reports</b>
ta: <b>சமர்ப்பிக்கப்பட்ட அறிக்கைகள் அல்ல</b>

en: <b>Submitted reports</b>
ta: <b>சமர்ப்பிக்கப்பட்ட அறிக்கைகள்</b>

en: A Problem has Occurred
ta: ஒரு பிழை ஏற்பட்டது

en: A kernel problem occurred, but your kernel has been tainted (flags:%s). Kernel maintainers are unable to diagnose tainted reports.
ta: ஒரு கெர்னல் சிக்கல் ஏற்பட்டது, ஆனால் உங்கள் கெர்னல் பாதிக்கப்படவில்லை (கொடிகள்:%s). கெர்னல் பராமரிப்பு தொகுதிகளால் சிதைவடைந்தவை பற்றிய அறிக்கைகளை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: A problem has been detected
ta: ஒரு சிக்கல் கண்டறியப்பட்டது

en: A problem in the %s package has been detected
ta: இந்த %s தொகுப்பிலுள்ள ஒரு சிக்கல் கண்டறியப்பட்டது

en: ABRT dump directory
ta: ABRT டம்ப் அடைவு

en: ABRT has detected '%u' problem(s). (For more info run: $ abrt-cli list --full)
ta: ABRT '%u' சிக்கல்களைக் கண்டறிந்துள்ளது. (மேலும் விவரங்களுக்கு இந்தக் கட்டளையை இயக்கவும்: $ abrt-cli list --full)

en: ABRT notification applet
ta: ABRT அறிவிப்பு ஆப்லெட்

en: Add program names to log
ta: பதிவிற்கு நிரல் பெயர்களை சேர்க்கவும்

en: Additional debuginfo directories
ta: கூடுதல் பிழைதிருத்ததகவல் அடைவுகள்

en: All debuginfo files are available
ta: வழுநீக்கல் தகவல் கோப்புகள் அனைத்தும் உள்ளன

en: An error occurred on the server side. Try again later.
ta: சேவையகத்தில் ஒரு பிழை ஏற்பட்டது. பின்னர் மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: An error occurred while connecting to the server. Check your network connection and try again.
ta: சேவையகத்திற்கு இணைக்கும்போது ஒரு பிழை ஏற்பட்டது. உங்கள் நெட்வொர்க் இணைப்பை சரிபார்த்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Analyze VM core
ta: VM கோரை ஆராயவும்

en: Analyze and report problem data in DIR
ta: DIR இல் சிக்கல் தரவை ஆராய்ந்து அறிவிக்கவும்

en: Automatic Bug Reporting Tool
ta: தானியக்க பிழை அறிக்கையிடும் கருவி

en: Backtrace is generated and saved, %u bytes
ta: பேக்ட்ரேஸ் உருவாக்கப்பட்டு சேமிக்கின்றது, %u பைட்டுகள்

en: Backtrace parsing failed for %s
ta: பேக்ட்ரேஸ் %s-க்கு பகுக்க முடியவில்லைபேக்டே

en: Bad certificate received. Subject '%s', issuer '%s'.
ta: மோசமான சான்றிதழ் பெறப்பட்டது. பொருள் '%s', வழங்குநர் '%s'.

en: Can't download required debuginfo
ta: தேவைப்படும் பிழைதிருத்ததகவலை பதிவிறக்க முடியாது

en: Can't open {0}: {1}
ta: {0} திறக்க முடியாது: {1}

en: Certificate is signed by an untrusted issuer: '%s'.
ta: நம்பகமில்லாத வங்குநரால் சான்றிதழ் கையொப்பமிடப்பட்டது: '%s'.

en: Certificate issuer is not recognized: '%s'.
ta: சான்றிதழ் வழங்குபவர் கண்டறியப்படவில்லை: '%s'.

en: Certificate subject name '%s' does not match target host name '%s'.
ta: சான்றிதழ் பொருள் பெயர் '%s' ஆனது இலக்கு புரவல பெயர் '%s' க்கு பொருந்தவில்லை.

en: Checks if there are .vimrc and .gvimrc in your home directory and saves them as user_vimrc and user_gvimrc, respectively.
ta: vimrc மற்றும் gvimrc உங்கள் முகப்பு அடைவில் இருந்தால் அவற்றை user_vimrc மற்றும் user_gvimrc, முறையே சேமிக்கின்றது.

en: Checks if there are vimrc and gvimrc files in /etc and saves them as system_vimrc and system_gvimrc, respectively.
ta: vimrc மற்றும் gvimrc கோப்புகளை இதில் /இன்னும் பல போன்றவற்றில் இருந்தால் அவற்றை system_vimrc மற்றும் system_gvimrc, முறையே சேமிக்கின்றது.

en: Collect .xsession-errors
ta: .xsession-பிழைகளைச் சேகரி

en: Collect GConf configuration
ta: GConf கட்டமைப்பை சேகரிக்கவும்

en: Collect system-wide vim configuration files
ta: கணினி-பரந்த vim கட்டமைப்பு கோப்புகளை சேகரிக்கவும்

en: Collect yours vim configuration files
ta: உங்கள் vim கட்டமைப்பு கோப்புகளை சேகரிக்கவும்

en: Configuration file
ta: கட்டமைப்பு கோப்பு

en: Coredump references {0} debuginfo files, {1} of them are not installed
ta: கோர்டம்ப் குறிப்புகள் {0} பிழைத்திருத்ததகவல் கோப்புகள், {1} அவற்றில் நிறுவப்படவில்லை

en: Create ABRT dump in DIR for every oops found
ta: ABRT டம்ப்பை DIR இல் ஒவ்வொரு oops காக காணப்படும்

en: Date Submitted
ta: சமர்ப்பிக்கப்பட்ட தேதி

en: Delete files inside this directory
ta: இந்த அடைவின் கோப்புகளின் உட்புறத்தை அழிக்கவும்

en: Delete whole problem directories
ta: மொத்த சிக்கல் அடைவுகளை அழிக்கவும்

en: Do not daemonize
ta: அனுப்ப வேண்டாம்அனுப்ப வேண்ட

en: Download debuginfo packages and generate backtrace locally using GDB
ta: பிழைதிருத்த தகவல் தொகுப்புகளை பதிவிறக்கி GDB ஐ பயன்படுத்தி உள்ளமையாக பேக்ட்ரேஸை துவக்கவும்

en: Dump directory
ta: டம்ப் அடைவு

en: Exit after NUM seconds of inactivity
ta: NUM விநாடிகளுக்கு செயலில்லாமல் வெளியேறவும்

en: Failed to close SSL socket.
ta: SSL சாக்கெட்டை மூட முடியவில்லை.

en: Failed to connect SSL address.
ta: SSL முகவரியை இணைக்க முடியவில்லை.

en: Failed to create a TCP socket
ta: ஒரு TCP சாக்கெட்டை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Failed to enable client handshake to SSL socket.
ta: SSL சாக்கெட்டிற்கு வாடிக்கையாளரின் கைகுலுக்கலை செயல்படுத்த முடியவில்லை.

en: Failed to force handshake: NSS error %d.
ta: கைகுலுக்கலை வலியுறுத்த முடியவில்லை: NSS பிழை %d.

en: Failed to get host by name: NSS error %d.
ta: பெயரால் புரவலனை பெற முடியவில்லை: NSS பிழை %d.

en: Failed to get slot 'PEM Token #0': %d.
ta: 'PEM Token #0': %d ஐ வரிசையை பெற முடியவில்லை.

en: Failed to initialize NSS.
ta: NSS க்கு துவக்க முடியவில்லை.

en: Failed to initialize security module.
ta: பாதுகாப்பு மாதிரியை துவக்க முடியவில்லை.

en: Failed to reset handshake.
ta: கைகுலுக்கை மறுஅமைக்க முடியவில்லை.

en: Failed to send HTTP request of length %d: NSS error %d.
ta: HTTP நீளத்தின் கோரிக்கையை %d அனுப்ப முடியவில்லை : NSS பிழை %d.

en: Failed to set URL to SSL socket.
ta: URL ஐ SSL சாக்கெட்டை அமைக்க முடியவில்லை.

en: Failed to set certificate hook.
ta: சான்றிதழ் ஹுக்கை அமைக்க முடியவில்லை.

en: Failed to set handshake callback.
ta: பின்அழைப்பு கைகுலுக்கலை அமைக்க முடியவில்லை.

en: Failed to set socket blocking mode.
ta: சாக்கெட் தடுக்கும் முறைமையை அமைக்க முடியவில்லை.

en: Failed to shutdown NSS.
ta: NSS ஐ பணிநிறுத்த முடியவில்லை.

en: Failed to wrap TCP socket by SSL.
ta: TCP சாக்கெட்டை SSL ஆல் மூட முடியவில்லை.

en: File {0} doesn't exist
ta: கோப்பு {0} இல்லை

en: Forbidden component name: '%s'.
ta: தடைசெய்யப்பட்ட கூற்றின் பெயர்: '%s'.

en: Generating backtrace
ta: பேக்ட்ரேஸை துவக்குகிறது

en: Hide
ta: மறை

en: Install kernel debuginfo packages, generate kernel log and oops message
ta: கெர்னல் பிழைத்திருத்ததகவல் தொகுப்புகளை நிறுவவும், கெர்னல் பதிவு மற்றும் ஊப்ஸ் செய்தியை உருவாக்கவும்

en: Installing kernel debuginfo(s)
ta: கெர்னல் பிழைத்திருத்ததகவலை நிறுவுகிறது

en: Invalid response from server: HTTP header not found.
ta: சேவையகத்திலிருந்து தவறான பதில்: HTTP தலைப்பு காணப்படவில்லை.

en: Issuer certificate is invalid: '%s'.
ta: வழங்குநரின் சான்றிதழ் தவறானது: '%s'.

en: Kill gdb if it runs for more than NUM seconds
ta: NUM விநாடிகளுக்கு மேல் இயங்கினால் gdb ஐ நிறுத்தவும்

en: Last Occurrence
ta: கடைசி தருவாய்

en: List even reported problems
ta: பட்டியலில் இன்னும் சிக்கல்களை அறிவிக்பட்டன

en: List not yet reported problems [in DIRs]
ta: பட்டியல் சிக்கல்களை இன்னும் அறிக்கையிடவில்லை [DIRகளில்]

en: Local GNU Debugger
ta: உள்ளிமை GNU பிழைதிருத்தி

en: Log to syslog
ta:  syslogக்கு பதியவும்

en: Log to syslog even with -d
ta: -d-உடன் syslog பதிவு செய்தாலும்

en: Make the problem directory world readable
ta: உலகம் வாசிக்கக்கூடிய அடைவு சிக்கலை செய்யவும்

en: Malformed chunked response.
ta: தவறான துண்டு பதில்.

en: Missing debuginfo file: {0}
ta: விடுப்பட்ட பிழைதிருத்ததகவல் கோப்பு: 0}

en: Needs to downloads debuginfo packages, which might take significant time, and take up disk space. However, unlike RetraceServer, doesn't send coredump to remote machines.
ta: பிழைதிருத்ததகவல் தொகுப்புகளை பதிவிறக்க வேண்டியுள்ளது, இவை குறிப்பிட்ட நேரத்தில், வட்டு இடத்தை எடுக்கும். எப்படியிருப்பினும், RetraceServer ஐ விரும்பாவிடில், coredump ஐ தொலை கணினிகளுக்கு அனுப்பாது.

en: Needs to install kernel debuginfo packages, which might take significant time, and take up disk space.
ta: கெர்னல் பிழைத்திருத்ததகவல் தொகுப்புகளை நிறுவ வேண்டும்,  போதுமான நேரம், மற்றும் வட்டு இடத்தை எடுத்தலை செய்கிறது.

en: Not submitted reports
ta: சமர்ப்பிக்கப்பட்ட அறிக்கைகள் அல்ல

en: Notification area applet that notifies users about issues detected by ABRT
ta: ABRT ஆல் கண்டுபிடிக்கப்பட்ட சிக்கல்களைப் பற்றி அப்லெட்டில் உள்ள அறிக்கைப் பகுதியில் பயனர் குறிப்பிட வேண்டும்

en: Preserve this directory
ta: இந்த அடைவை பாதுகாக்கவும்

en: Print information about DIR
ta: DIR பற்றி தகவலை அச்சிடவும்

en: Print only the problem count without any message
ta: எந்த செய்தியும் இன்றி சிக்கல் எண்ணிக்கையை மட்டும் அச்சிடு

en: Print only the problems more recent than specified timestamp
ta: குறிப்பிடப்பட்ட நேர முத்திரைக்கு சமீபமான சிக்கல்களை மட்டும் அச்சிடு

en: Print the count of the recent crashes
ta: சமீபத்திய செயலிழப்புகளின் எண்ணிக்கையை அச்சிடு

en: Problem
ta: சிக்கல்

en: Problem detected
ta: சிக்கல் இருப்பதாக கண்டறியப்பட்டுள்ளது

en: Problem directory
ta: சிக்கல் அடைவு

en: Receiving of data failed: NSS error %d.
ta: தரவை பெறுதலில் தோல்வி: NSS பிழை %d.

en: Remote certificate has expired.
ta: தொலை சான்றிதழ் காலாவதியானது

en: Remove problem directory DIR
ta: நேரடி அடைவிலிருந்து சிக்கலை நீக்கவும்

en: Report
ta: அறிக்கை

en: Required vmlinux debuginfo is installed in {0}
ta: {0} இல் நிறுவுவதற்கு vmlinux பிழைதிருத்ததகவல் தேவைப்படுகிறது

en: Run EVENT on DIR
ta: நிகழ்வை நேரடியாக இயக்குகிறது

en: Runs gconftool-2 --recursive-list /apps/executable and saves it as 'gconf_subtree' element.
ta: gconftool-2 --recursive-list /apps/executable இயக்கி இதை  'gconf_subtree' உறுப்பாக சேமிக்கிறது.

en: Same as -d DumpLocation, DumpLocation is specified in abrt.conf
ta: -d DumpLocation, DumpLocation போன்றது abrt.conf இல் குறிப்பிடப்பட்டது

en: Save .vimrc and .gvimrc from your home directory
ta: உங்கள் முகப்பு அடைவிலிருந்து .vimrc மற்றும் .gvimrc சேமிக்கவும்

en: Save /etc/vimrc and /etc/gvimrc
ta: /etc/vimrc and /etc/gvimrc சேமிக்கவும்

en: Save configuration from application's GConf directory
ta: பயன்பாட்டின் GConf அடைவைவிலிருந்து கட்டம்மைப்பை சேமிக்கவும்

en: Save relevant lines from ~/.xsession-errors file
ta: ~/.xsession-errors கோப்பிலிருந்து தொடர்புடைய வரிகளை சேமிக்கிறது

en: Scans through ~/.xsession-errors file and saves those lines which contain executable's name. The result is saved as 'xsession_errors' element.
ta: ~/.xsession-errors கோப்பு மற்றும் ஸ்கேன் வழியாக அந்த வரிகளை நிறைவேற்றக்கூடிய பெயரை கொண்டுள்ளதை சேமிக்கின்றது. முடிவானது 'xsession_errors' உருப்படியாக சேமிக்கப்பட்டது.

en: See 'abrt-cli COMMAND --help' for more information
ta: 'abrt-cli COMMAND --help' க்கான மேலும் தகவலுக்கு பார்க்கவும்

en: Show
ta: காட்டுதல்

en: Show detailed report
ta: விவரமான அறிக்கையை காட்டவும்

en: Source
ta: மூலம்

en: Submission Result
ta: சமர்ப்பித்தல் முடிவு

en: Submitted reports
ta: சமர்ப்பிக்கப்பட்ட அறிக்கைகள்

en: Usage: %s [-vy] [--ids=BUILD_IDS_FILE]
           [--tmpdir=TMPDIR] [--cache=CACHEDIR[:DEBUGINFODIR1:DEBUGINFODIR2...]] [--size_mb=SIZE]
           [-e, --exact=PATH]
    
    Installs debuginfos for all build-ids listed in BUILD_IDS_FILE
    to CACHEDIR, using TMPDIR as temporary staging area.
    Old files in CACHEDIR are deleted until it is smaller than SIZE.
    
        -v          Be verbose
        -y          Noninteractive, assume 'Yes' to all questions
        --ids       Default: build_ids
        --tmpdir    Default: /tmp/abrt-tmp-debuginfo-RANDOM_SUFFIX
        --cache     Default: /var/cache/abrt-di
        --size_mb   Default: 4096
        -e,--exact  Download only specified files
ta: பயன்பாடு: %s [-vy] [--ids=BUILD_IDS_FILE]
           [--tmpdir=TMPDIR] [--cache=CACHEDIR[:DEBUGINFODIR1:DEBUGINFODIR2...]] [--size_mb=SIZE]
           [-e, --exact=PATH]
    
    BUILD_IDS_FILE இல் பட்டியலிடப்பட்டுள்ள அனைத்து பில்ட் ஐடிகளுக்குமான வழுநீக்கல் தகவலை 
    TMPDIR ஐ தற்காலிக சேகரிப்பிடமாகப் பயன்படுத்தி, CACHEDIR இல் நிறுவுகிறது.
    CACHEDIR இல் இருந்த பழைய கோப்புகள் SIZE ஐ விடச் சிறியதாகும் வரை நீக்கப்படுகின்றன.
    
        -v          Be verbose
        -y          Noninteractive, assume 'Yes' to all questions
        --ids       Default: build_ids
        --tmpdir    Default: /tmp/abrt-tmp-debuginfo-RANDOM_SUFFIX
        --cache     Default: /var/cache/abrt-di
        --size_mb   Default: 4096
        -e,--exact  Download only specified files

en: Usage: abrt-cli [--version] COMMAND [DIR]...
ta: பயன்பாடு: abrt-cli [--version] COMMAND [DIR]...

en: Use UID as client uid
ta: UID ஐ வாடிக்கையாளர் uid ஆக பயன்படுத்தவும்

en: View and report application crashes
ta: பயன்பாட்டு கிரஷ்களை பார்த்து அறிக்கையிடவும்

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: _Edit
ta: திருத்தவும் (_E)

en: _Help
ta: உதவி (_H)

en: _Report
ta: அறிக்கை (_R)

en: abrt-dedup-client component backtrace_file [options]
ta: abrt-dedup-client கூறு பேக்ட்ரேஸ்_கோப்பு [விருப்பங்கள்]

en: allow insecure connection to dedup server
ta: dedup சேவையகத்திற்கு பாதுகாப்பற்ற இணைப்பை அனுமதிக்கவும்

en: dedup server URL
ta: dedup சேவையக URL

en: dedup server port
ta: dedup சேவையக துறை

en: {0} is not a valid vmcore
ta: {0} ஆனது ஒரு சரியான vmcore இல்லை
