ABRT - en to pa translation catalogue (140 entries)

en: & [-v] -d DIR
    
    Calculates and saves UUID and DUPHASH of python crash dumps
pa: & [-v] -d DIR
    
    ਪਾਇਥਨ ਕਰੈਸ਼ ਡੰਪ ਦੇ UUID ਅਤੇ DUPHASH ਦੀ ਗਣਨਾ ਕਰਦਾ ਅਤੇ ਸੰਭਾਲਦਾ ਹੈ

en: & [-v] -d DIR
    
    Calculates and saves UUID of coredump in problem directory DIR
pa: & [-v] -d DIR
    
    ਸਮੱਸਿਆ ਡਾਇਰੈਟਰੀ DIR ਵਿੱਚ UUID ਦੇ ਕੋਰਡੰਪ ਦੀ ਗਣਨਾ ਕਰਦਾ ਅਤੇ ਸੰਭਾਲਦਾ ਹੈ

en: & [-v] -d DIR
    
    Creates coredump-level backtrace from core dump and corresponding binary
pa: & [-v] -d DIR
    
    ਕੋਰ ਡੰਪ ਅਤੇ ਸੰਬੰਧਿਤ ਬਾਇਨਰੀ ਤੋਂ ਕੋਰਡੰਪ-ਲੈਵਲ ਬੈਕਟਰੇਸ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ

en: & [-v] [-c CONFFILE] -d DIR
    
    Query package database and save package and component name
pa: & [-v] [-c CONFFILE] -d DIR
    
    ਕੁਐਰੀ ਪੈਕੇਜ ਡਾਟਾਬੇਸ ਅਤੇ ਪੈਕੇਜ ਸੰਭਾਲੋ ਅਤੇ ਕੰਪੋਨੈਂਟ ਨਾਂ

en: & [-v] [-d SIZE:DIR]... [-f SIZE:DIR]... [-p DIR] [FILE]...
    
    Deletes problem dirs (-d) or files (-f) in DIRs until they are smaller than SIZE.
    FILEs are preserved (never deleted).
pa: & [-v] [-d SIZE:DIR]... [-f SIZE:DIR]... [-p DIR] [FILE]...
    
    ਸਮੱਸਿਆ dirs (-d) ਜਾਂ DIRs ਵਿਚਲੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ (-f) ਹਟਾਉਂਦਾ ਹੈ ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਕਿ ਉਹ SIZE ਤੋਂ ਛੋਟੀਆਂ ਨਹੀਂ ਹੋ ਜਾਂਦੀਆਂ।
    FILEs ਰਾਖਵੀਆਂ ਰੱਖੀਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ (ਕਦੇ ਹਟਾਈਆਂ ਨਹੀਂ ਜਾਂਦੀਆਂ)।

en: & [-v] [DIR]...
    
    Applet which notifies user when new problems are detected by ABRT
pa: & [-v] [DIR]...
    
    ਐਪਲੈੱਟ ਜੋ ਯੂਜ਼ਰ ਨੂੰ ABRT ਦੁਆਰਾ ਲੱਭੀ ਨਵੀਂ ਸਮੱਸਿਆ ਬਾਰੇ ਦੱਸਦਾ ਹੈ

en: & [-vp] [DIR]...
    
    Shows list of ABRT dump directories in specified DIR(s)
pa: & [-vp] [DIR]...
    
    ABRT ਡੰਪ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀਆਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਨੂੰ ਨਿਰਧਾਰਤ DIR(s) ਵਿੱਚ ਵਿਖਾਓ

en: & [-vs] -d DIR
    
    Calculates and saves UUID and DUPHASH for oops problem directory DIR
pa: & [-vs] -d DIR
    
    oops ਸਮੱਸਿਆ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ DIR ਲਈ UUID ਅਤੇ DUPHASH ਦੀ ਗਣਨਾ ਕਰਦਾ ਅਤੇ ਸੰਭਾਲਦਾ ਹੈ

en: & [-vsrowx] [-d DIR] FILE
    or: & [-vsrowx] -D FILE
    
    Extract oops from syslog/dmesg file
pa: & [-vsrowx] [-d DIR] FILE
    or: & [-vsrowx] -D FILE
    
    oops ਨੂੰ syslog/dmesg ਫਾਈਲ ਤੋਂ ਨਿਖੇੜਦਾ ਹੈ

en: & [options]
pa: & [ਚੋਣਾਂ]

en: & [options] -d DIR
    
    Analyzes C/C++ backtrace, generates duplication hash, backtrace rating,
    and identifies crash function in problem directory DIR
pa: & [options] -d DIR
    
    C/C++ ਬੈਕਟਰੇਸ ਜਾਂਚ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਹੈਸ਼, ਬੈਕਟਰੇਸ ਰੇਟਿੰਗ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ,
    ਅਤੇ ਸਮੱਸਿਆ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ DIR ਵਿੱਚ ਕਰੈਸ਼ ਫੰਕਸ਼ਨ ਦੀ ਪਛਾਣ ਕਰਦਾ ਹੈ

en: & [options] -d DIR
    
    Analyzes coredump in problem directory DIR, generates and saves backtrace
pa: & [options] -d DIR
    
    ਸਮੱਸਿਆ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ DIR ਵਿੱਚ ਕੋਰਡੰਪ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਬੈਕਟਰੇਸ ਬਣਾਉਂਦਾ ਅਤੇ ਸੰਭਾਲਦਾ ਹੈ

en: & status [DIR]...
pa: & ਹਾਲਾਤ [DIR]...

en: (debug) show received HTTP headers
pa: (ਡੀਬੱਗ) ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੇ HTTP ਹੈਡਰ ਵਿਖਾਓ

en: <b>Not submitted reports</b>
pa: <b>ਇਤਲਾਹ ਦਾਖਿਲ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ</b>

en: <b>Submitted reports</b>
pa: <b>ਦਾਖਿਲ ਕੀਤੀਆਂ ਇਤਲਾਹਾਂ</b>

en: A Problem has Occurred
pa: ਇੱਕ ਸਮੱਸਿਆ ਹੋ ਗਈ ਹੈ

en: A kernel problem occurred, but your kernel has been tainted (flags:%s). Kernel maintainers are unable to diagnose tainted reports.
pa: ਇੱਕ ਕਰਨਲ ਸਮੱਸਿਆ ਹੋਈ ਹੈ, ਪਰ ਤੁਹਾਡਾ ਕਰਨਲ ਦੂਸ਼ਿਤ ਹੈ (flags:%s)। ਕਰਨਲ ਪਰਬੰਧਕ ਇਸ ਦੂਸ਼ਿਤ ਇਤਲਾਹ ਦੀ ਠੀਕ ਪਹਿਚਾਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰਥ ਹਨ।

en: A problem has been detected
pa: ਇੱਕ ਸਮੱਸਿਆ ਪਾਈ ਗਈ ਹੈ

en: A problem in the %s package has been detected
pa: %s ਪੈਕੇਜ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸਮੱਸਿਆ ਪਾਈ ਗਈ ਹੈ

en: ABRT dump directory
pa: ABRT ਡੰਪ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ

en: ABRT has detected '%u' problem(s). (For more info run: $ abrt-cli list --full)
pa: ABRT ਨੇ '%u' ਮੁਸ਼ਕਿਲ/(ਮੁਸ਼ਕਿਲਾਂ) ਲੱਭ ਚੁੱਕਾ ਹੈ। (ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ, ਚਲਾਓ :abrt-cli list --full)

en: ABRT notification applet
pa: ABRT ਸੂਚਨਾ ਐਪਲੈੱਟ

en: Add program names to log
pa: ਸਮੱਸਿਆ ਨਾਂ ਲਾਗ ਵਿੱਚ ਜੋੜੋ

en: Additional debuginfo directories
pa: ਵਾਧੂ debuginfo ਡਾਇਰੈਕਟਰੀਆਂ

en: All debuginfo files are available
pa: ਸਭ debuginfo ਫਾਇਲਾਂ ਉਪਲੱਬਧ ਹਨ

en: An error occurred on the server side. Try again later.
pa: ਸਰਵਰ ਵਾਲੇ ਪਾਸੇ ਕੋਈ ਗਲਤੀ ਹੋਈ ਹੈ। ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਫਿਰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: An error occurred while connecting to the server. Check your network connection and try again.
pa: ਸਰਵਰ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਦੌਰਾਨ ਇੱਕ ਗਲਤੀ ਹੋਈ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਨੈੱਟਵਰਕ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ ਅਤੇ ਫਿਰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: Analyze VM core
pa: VM ਕੋਰ ਦੀ ਸਮੀਖਿਆ ਕਰੋ

en: Analyze and report problem data in DIR
pa: DIR ਵਿੱਚ ਸਮੱਸਿਆ ਡਾਟੇ ਦੀ ਸਮੀਖਿਆ ਕਰੋ ਅਤੇ ਇਤਲਾਹ ਕਰੋ

en: Automatic Bug Reporting Tool
pa: ਸ੍ਵੈ-ਚਲਿਤ ਬੱਗ ਸੂਚਕ ਸੰਦ

en: Backtrace is generated and saved, %u bytes
pa: ਬੈਕਟਰੇਸ ਬਣਾਇਆ ਅਤੇ ਸੰਭਾਲਿਆ ਗਿਆ, %u ਬਾਈਟਾਂ

en: Backtrace parsing failed for %s
pa: %s ਲਈ ਬੈਕਟਰੇਸ ਪਾਰਸਿੰਗ ਫੇਲ ਹੋਈ

en: Bad certificate received. Subject '%s', issuer '%s'.
pa: ਗਲਤ ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ ਮਿਲਿਆ ਹੈ। ਸਬਜੈਕਟ '%s', ਜਾਰੀ-ਕਰਤਾ '%s'।

en: Can't download required debuginfo
pa: ਲੋੜੀਂਦੀ debuginfo ਡਾਊਨਲੋਡ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ

en: Can't open {0}: {1}
pa: {0} ਨੂੰ ਖੋਲ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ: {1}

en: Certificate is signed by an untrusted issuer: '%s'.
pa: ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ ਤੇ ਇੱਕ ਗੈਰ-ਭਰੋਸੇਯੋਗ ਜਾਰੀ-ਕਰਤਾ ਨੇ ਦਸਤਖ਼ਤ ਕੀਤੇ ਹਨ: '%s'।

en: Certificate issuer is not recognized: '%s'.
pa: ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ ਜਾਰੀ-ਕਰਤਾ ਦੀ ਸ਼ਨਾਖਤ ਨਹੀਂ ਹੋਈ: '%s'।

en: Certificate subject name '%s' does not match target host name '%s'.
pa: ਪ੍ਰਮਾਣ-ਪੱਤਰ ਵਿਸ਼ਾ ਨਾਂ '%s' ਟਾਰਗੈੱਟ ਮੇਜਬਾਨ ਨਾਂ '%s' ਨਾਲ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ।

en: Checks if there are .vimrc and .gvimrc in your home directory and saves them as user_vimrc and user_gvimrc, respectively.
pa: ਜਾਂਚਦਾ ਹੈ ਕਿ ਜੇ .vimrc ਅਤੇ .gvimrc ਤੁਹਾਡੀ ਘਰੇਲੂ ਡਾਇਰੈਕਰੀ ਵਿੱਚ ਹਨ ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਕ੍ਰਮਵਾਰ user_vimrc ਅਤੇ user_gvimrc, ਤੌਰ ਤੇ ਸੰਭਾਲਦਾ ਹੈ।

en: Checks if there are vimrc and gvimrc files in /etc and saves them as system_vimrc and system_gvimrc, respectively.
pa: ਜਾਂਚਦਾ ਹੈ ਕਿ ਜੇ vimrc ਅਤੇ gvimrc ਫਾਇਲਾਂ /etc ਵਿੱਚ ਹਨ ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਕ੍ਰਮਵਾਰ system_vimrc ਅਤੇ system_gvimrc ਦੇ ਤੌਰ ਤੇ ਸੰਭਾਲਦਾ ਹੈ।

en: Collect .xsession-errors
pa:  .xsession-errors ਇਕੱਠੀਆਂ ਕਰੋ

en: Collect GConf configuration
pa: GConf ਸੰਰਚਨਾ ਇਕੱਠੀ ਕਰੋ

en: Collect system-wide vim configuration files
pa: ਸਿਸਟਮ-ਸੰਬੰਧੀ vim ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲਾਂ ਇਕੱਠੀਆਂ ਕਰੋ

en: Collect yours vim configuration files
pa: ਆਪਣੀਆਂ vim ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਇਲਾਂ ਇਕੱਠੀਆਂ ਕਰੋ

en: Configuration file
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਫਾਈਲ

en: Coredump references {0} debuginfo files, {1} of them are not installed
pa: ਕੋਰਡੰਪ ਹਵਾਲਾ {0} debuginfo ਫਾਇਲਾਂ, ਉਹਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ {1} ਇੰਸਟਾਲ ਨਹੀਂ ਹਨ

en: Create ABRT dump in DIR for every oops found
pa: ਹਰੇਕ oops ਲਈ DIR ਵਿੱਚ ABRT ਡੰਪ ਬਣਾਓ

en: Date Submitted
pa: ਦਾਖਿ਼ਲ ਕੀਤੀ ਮਿਤੀ

en: Delete files inside this directory
pa: ਇਸ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀਆਂ ਵਿਚਲੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਹਟਾਓ

en: Delete whole problem directories
pa: ਪੂਰੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀਆਂ ਮਿਟਾਓ

en: Do not daemonize
pa: ਡੈਮਨਾਈਜ਼ ਨਾ ਕਰੋ

en: Do not exit, watch the file for new oopses
pa: ਬੰਦ ਨਾ ਕਰੋ, ਨਵੇਂ oopses ਲਈ ਫਾਈਲ ਵੇਖੋ

en: Download debuginfo packages and generate backtrace locally using GDB
pa: ਡੀਬੱਗ-ਜਾਣਕਾਰੀ ਪੰਡ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰੋ ਅਤੇ GDB ਵਰਤ ਕੇ ਸਥਾਨਕ ਤੌਰ ਤੇ ਬੈਕਟਰੇਸ ਬਣਾਓ

en: Dump directory
pa: ਡੰਪ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ

en: Exit after NUM seconds of inactivity
pa: NUM ਸਕਿੰਟਾਂ ਦੀ ਨਿਚਲਤਾ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Exiting on user command
pa: ਉਪਭੋਗੀ ਕਮਾਂਡ ਤੇ ਬਾਹਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Failed to close SSL socket.
pa: SSL ਸਾਕਟ ਬੰਦ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਫਲ ਹੋਇਆ।

en: Failed to connect SSL address.
pa: SSL ਪਤਾ ਜੋੜਨ ਤੋਂ ਅਸਫਲ ਹੋਇਆ।

en: Failed to create a TCP socket
pa: TCP ਸਾਕਟ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ ਹੋਇਆ

en: Failed to enable client handshake to SSL socket.
pa: SSL ਸਾਕਟ ਨਾਲ ਕਲਾਈਂਟ ਹੈਂਡਸ਼ੇਕ ਯੋਗ ਕਰਨ ਤੋ ਅਸਫਲ ਹੋਇਆ।

en: Failed to force handshake: NSS error %d.
pa: ਹੈਂਡਸ਼ੇਕ ਮਜਬੂਰ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਫਲ ਹੋਇਆ: NSS ਗਲਤੀ %d।

en: Failed to get host by name: NSS error %d.
pa: ਨਾਂ ਦੁਆਰਾ ਮੇਜਬਾਨ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ ਹੋਇਆ: NSS ਗਲਤੀ %d।

en: Failed to get slot 'PEM Token #0': %d.
pa: ਸਲਾਟ 'PEM ਟੋਕਨ #0' ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ ਹੋਇਆ: %d।

en: Failed to initialize NSS.
pa: NSS ਚਾਲੂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ ਹੋਇਆ।

en: Failed to initialize security module.
pa: ਸੁਰੱਖਿਆ ਮੌਡਿਊਲ ਚਾਲੂ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ ਹੋਇਆ।

en: Failed to reset handshake.
pa: ਹੈਂਡਸ਼ੇਕ ਰੀਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਫੇਲ ਹੋਇਆ।

en: Failed to send HTTP request of length %d: NSS error %d.
pa: %d ਲੰਬਾਈ ਵਾਲੀ HTTP ਬੇਨਤੀ ਭੇਜਣ ਤੋਂ ਅਸਫਲ ਹੋਇਆ : NSS ਗਲਤੀ %d।

en: Failed to set URL to SSL socket.
pa: URL ਨੂੰ SSL ਸਾਕਟ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਫਲ ਹੋਇਆ।

en: Failed to set certificate hook.
pa: ਸਾਰਟੀਫਿਕੇਟ ਹੂਕ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਅਸਫਲ ਹੋਇਆ।

en: Failed to set handshake callback.
pa: ਹੈਂਡਸ਼ੇਕ ਕਾਲਬੈਕ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਤੋ ਅਸਫਲ ਹੋਇਆ।

en: Failed to set socket blocking mode.
pa: ਸਾਕਟ ਬਲਾਕਿੰਗ ਮੋਡ ਸੈੱਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ ਹੋਇਆ।

en: Failed to shutdown NSS.
pa: NSS ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to wrap TCP socket by SSL.
pa: TCP ਸਾਕਟ ਨੂੰ SSL ਦੁਆਰਾ ਲਪੇਟਣ ਤੋਂ ਅਸਫਲ ਹੋਇਆ।

en: File {0} doesn't exist
pa: ਫਾਈਲ {0} ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Forbidden component name: '%s'.
pa: ਵਰਜਿਤ ਕੰਪੋਨੈਂਟ ਨਾਂ: '%s'.

en: Generating backtrace
pa: ਬੈਕਟਰੇਸ ਬਣਾ ਰਿਹਾ

en: Hide
pa: ਓਹਲੇ ਕਰੋ

en: Install kernel debuginfo packages, generate kernel log and oops message
pa: ਕਰਨਲ debuginfo ਪੈਕੇਜ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰੋ, ਕਰਨਲ ਲਾਗ ਅਤੇ oops ਸੁਨੇਹਾ ਬਣਾਓ

en: Installing kernel debuginfo(s)
pa: ਕਰਨਲ debuginfo(s) ਇੰਸਟਾਲ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Invalid response from server: HTTP header not found.
pa: ਸਰਵਰ ਤੋਂ ਗਲਤ ਜਵਾਬ: HTTP ਹੈਡਰ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ।

en: Issuer certificate is invalid: '%s'.
pa: ਜਾਰੀ-ਕਰਤਾ ਦਾ ਪ੍ਰਮਾਣ-ਪੱਤਰ ਗਲਤ ਹੈ: '%s'।

en: Kill gdb if it runs for more than NUM seconds
pa: gdb ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰੋ ਜੋ ਇਹ NUM ਸਕਿੰਟਾਂ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਲਈ ਚੱਲਦਾ ਹੈ

en: Last Occurrence
pa: ਆਖਰੀ ਵਰਤਾਰਾ

en: List even reported problems
pa: ਇਤਲਾਹ ਕੀਤੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਵੀ ਸੂਚੀਬੱਧ ਕਰੋ

en: List not yet reported problems [in DIRs]
pa: ਲਿਸਟ ਨੇ ਹਾਲੇ ਸਮੱਸਿਆ ਇਤਲਾਹ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ [DIRs ਵਿੱਚ]

en: Local GNU Debugger
pa: ਸਥਾਨਕ GNU ਡੀਬੱਗਰ

en: Log to syslog
pa: syslog ਵਿੱਚ ਲਾਗ ਕਰੋ

en: Log to syslog even with -d
pa: syslog ਵਿੱਚ ਲਾਗ ਕਰੋ ਭਾਵੇਂ -d ਨਾਲ ਹੀ

en: Make the problem directory world readable
pa: ਸਮੱਸਿਆ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਸੰਸਾਰ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਨਯੋਗ ਬਣਾਓ

en: Malformed chunked response.
pa: ਖਰਾਬ chunked ਜਵਾਬ।

en: Missing debuginfo file: {0}
pa: ਲਾਪਤਾ debuginfo ਫਾਇਲ: {0}

en: Needs to downloads debuginfo packages, which might take significant time, and take up disk space. However, unlike RetraceServer, doesn't send coredump to remote machines.
pa: ਡੀਬੱਗ-ਜਾਣਕਾਰੀ ਪੰਡ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਕੁੱਝ ਸਮਾਂ ਲੱਗ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਡਿਸਕ ਸਪੇਸ ਵੀ ਲੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਐਪਰ, ਰੀਟਰੇਸਸਰਵਰ (RetraceServer) ਦੇ ਉਲਟ, ਦੁਰੇਡੀਆਂ ਮਸ਼ੀਨਾਂ ਵੱਲ ਕੋਰਡੰਪ ਨਹੀਂ ਭੇਜਦਾ ਹੈ।

en: Needs to install kernel debuginfo packages, which might take significant time, and take up disk space.
pa: ਕਰਨਲ debuginfo ਪੈਕੇਜ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਕੁੱਝ ਸਮਾਂ ਲੱਗ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਡਿਸਕ ਸਪੇਸ ਵੀ ਲੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: Not submitted reports
pa: ਇਤਲਾਹ ਦਾਖਿਲ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ

en: Notification area applet that notifies users about issues detected by ABRT
pa: ਸੂਚਨਾ ਖੇਤਰ ਐਪਲੈੱਟ ਜੋ ਯੂਜ਼ਰ ਨੂੰ ABRT ਦੁਆਰਾ ਲੱਭੇ ਮੁੱਦਿਆਂ ਬਾਰੇ ਦੱਸਦਾ ਹੈ

en: Parse kernel's message buffer before parsing FILE
pa: FILE ਪਾਰਸ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕਰਨਲ ਦੇ ਮੈਸੇਜ ਬਫਰ ਨੂੰ ਪਾਰਸ ਕਰੋ

en: Preserve this directory
pa: ਇਹ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਨੂੰ ਬਰਕਰਾਰ ਰੱਖੋ

en: Print found oopses on standard output
pa: ਸਟੈਂਡਰਡ ਆਊਟਪੁੱਟ ਤੇ ਪਿੰਟ ਨੂੰ oopses ਲੱਭੇ

en: Print information about DIR
pa: DIR ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਛਾਪੋ

en: Print only the problem count without any message
pa: ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਸੁਨੇਹੇ ਦੇ ਮੁਸ਼ਕਿਲਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਛਾਪੋ

en: Print only the problems more recent than specified timestamp
pa: ਸਿਰਫ਼ ਦਰਸਾਈ ਗਈ ਸਮਾਂ-ਮੋਹਰ ਤੋਂ ਵੀ ਤਾਜ਼ੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਿਲਾਂ ਛਾਪੋ

en: Print the count of the recent crashes
pa: ਹਾਲੀਆ ਹੋਏ ਕਰੈਸ਼ਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਛਾਪੋ

en: Problem
pa: ਸਮੱਸਿਆ

en: Problem detected
pa: ਸਮੱਸਿਆ ਖੋਜੀ ਗਈ

en: Problem directory
pa: ਸਮੱਸਿਆ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ

en: Receiving of data failed: NSS error %d.
pa: ਡਾਟਾ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਅਸਫਲ ਹੋਈ: NSS ਗਲਤੀ %d।

en: Remote certificate has expired.
pa: ਦੁਰੇਡੇ ਪ੍ਰਮਾਣ-ਪੱਤਰ ਦੀ ਮਿਆਦ ਪੁੱਗ ਗਈ ਹੈ।

en: Remove problem directory DIR
pa: ਸਮੱਸਿਆ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ DIR ਹਟਾਓ

en: Report
pa: ਇਤਲਾਹ

en: Required vmlinux debuginfo is installed in {0}
pa: ਲੋੜੀਂਦੀ vmlinux debuginfo {0} ਵਿੱਚ ਇੰਸਟਾਲ ਕੀਤੀ ਹੈ

en: Run EVENT on DIR
pa: EVENT ਨੂੰ DIR ਉੱਪਰ ਚਲਾਓ

en: Runs gconftool-2 --recursive-list /apps/executable and saves it as 'gconf_subtree' element.
pa: gconftool-2 --recursive-list /apps/executable ਨੂੰ ਚਲਾਉਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸਨੂੰ 'gconf_subtree' ਤੱਤ ਦੇ ਤੌਰ ਤੇ ਸੰਭਾਲਦਾ ਹੈ।

en: Same as -d DumpLocation, DumpLocation is specified in abrt.conf
pa: -d DumpLocation ਵਾਂਗ, DumpLocation ਨੂੰ abrt.conf ਵਿੱਚ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕੀਤਾ ਹੈ

en: Save .vimrc and .gvimrc from your home directory
pa: ਆਪਣੀ ਘਰੇਲੂ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਵਿੱਚੋਂ .vimrc ਅਤੇ .gvimrc ਸੰਭਾਲੋ

en: Save /etc/vimrc and /etc/gvimrc
pa: /etc/vimrc ਅਤੇ /etc/gvimrc ਸੰਭਾਲੋ

en: Save configuration from application's GConf directory
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਦੀ GConf ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਵਿੱਚੋਂ ਸੰਰਚਨਾ ਸੰਭਾਲੋ

en: Save relevant lines from ~/.xsession-errors file
pa: ~/.xsession-errors ਫਾਈਲ ਤੋਂ ਮਤਲਬ ਦੀਆਂ ਲਾਈਨਾਂ ਸੰਭਾਲਦਾ ਹੈ

en: Scans through ~/.xsession-errors file and saves those lines which contain executable's name. The result is saved as 'xsession_errors' element.
pa: ~/.xsession-errors ਫਾਈਲ ਵਿੱਚ ਖੋਜਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਸਤਰਾਂ ਸੰਭਾਲਦਾ ਹੈ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਐਗਜ਼ੀਕਿਊਟੇਬਲ ਦਾ ਨਾਂ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਨਤੀਜੇ ਨੂੰ 'xsession_errors' ਤੱਤ ਦੇ ਤੌਰ ਤੇ ਸੰਭਾਲਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

en: See 'abrt-cli COMMAND --help' for more information
pa: ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ 'abrt-cli COMMAND --help' ਵੇਖੋ

en: Show
pa: ਵਿਖਾਓ

en: Show detailed report
pa: ਵਿਸਥਾਰਿਤ ਇਤਲਾਹ ਵਿਖਾਓ

en: Source
pa: ਸਰੋਤ

en: Submission Result
pa: ਦਾਖਿਲੇ ਦਾ ਨਤੀਜਾ

en: Submitted reports
pa: ਦਾਖਿਲ ਕੀਤੀਆਂ ਇਤਲਾਹਾਂ

en: Usage: %s [-vy] [--ids=BUILD_IDS_FILE]
           [--tmpdir=TMPDIR] [--cache=CACHEDIR[:DEBUGINFODIR1:DEBUGINFODIR2...]] [--size_mb=SIZE]
           [-e, --exact=PATH]
    
    Installs debuginfos for all build-ids listed in BUILD_IDS_FILE
    to CACHEDIR, using TMPDIR as temporary staging area.
    Old files in CACHEDIR are deleted until it is smaller than SIZE.
    
        -v          Be verbose
        -y          Noninteractive, assume 'Yes' to all questions
        --ids       Default: build_ids
        --tmpdir    Default: /tmp/abrt-tmp-debuginfo-RANDOM_SUFFIX
        --cache     Default: /var/cache/abrt-di
        --size_mb   Default: 4096
        -e,--exact  Download only specified files
pa: ਵਰਤੋਂ: %s [-vy] [--ids=BUILD_IDS_FILE]
           [--tmpdir=TMPDIR] [--cache=CACHEDIR[:DEBUGINFODIR1:DEBUGINFODIR2...]] [--size_mb=SIZE]
           [-e, --exact=PATH]
    
     BUILD_IDS_FILE ਵਿੱਚ ਸੂਚੀਬੱਧ ਕੀਤੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ build-ids ਲਈ CACHEDIR ਵਿੱਚ,
     TMPDIR ਖੇਤਰ ਨੂੰ ਆਰਜੀ ਭੰਡਾਰਣ ਖੇਤਰ ਵਜੋਂ ਵਰਤ ਕੇ debuginfos ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਦਾ ਹੈ।
    CACHEDIR ਵਿੱਚਲੀਆਂ ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਫਾਈਲਾਂ ਮਿਟਾਈਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ ਜਦ ਤੱਕ ਉਹ SIZE ਤੋਂ ਛੋਟੀਆਂ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀਆਂ।
    
        -v          Be verbose
        -y          Noninteractive, assume 'Yes' to all questions
        --ids       Default: build_ids
        --tmpdir    Default: /tmp/abrt-tmp-debuginfo-RANDOM_SUFFIX
        --cache     Default: /var/cache/abrt-di
        --size_mb   Default: 4096
        -e,--exact  Download only specified files

en: Usage: abrt-cli [--version] COMMAND [DIR]...
pa: ਵਰਤੋਂ: abrt-cli [--version] COMMAND [DIR]...

en: Usage: {0} [-v[v]] [--core=VMCORE] [--tmpdir=TMPDIR] [--cache=CACHEDIR]
pa: ਵਰਤੋਂ: {0} [-v[v]] [--core=VMCORE] [--tmpdir=TMPDIR] [--cache=CACHEDIR]

en: Use UID as client uid
pa: UID ਨੂੰ ਕਲਾਈਂਟ uid ਤੌਰ ਤੇ ਵਰਤੋ

en: View and report application crashes
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਕਰੈਸ਼ ਵੇਖੋ ਅਤੇ ਇਤਲਾਹ ਕਰੋ

en: Warning
pa: ਚੇਤਾਵਨੀ

en: _Edit
pa: ਸੋਧ(_E)

en: _Help
pa: ਮੱਦਦ(_H)

en: _Report
pa: ਇਤਲਾਹ (_R)

en: abrt-dedup-client component backtrace_file [options]
pa: abrt-dedup-client ਕੰਪੋਨੈਂਟ backtrace_file [ਚੋਣਾਂ]

en: allow insecure connection to dedup server
pa: ਅਸੁਰੱਖਿਅਤ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਨੂੰ dedup ਸਰਵਰ ਤੇ ਮਨਜੂਰ ਕਰੋ

en: dedup server URL
pa: dedup ਸਰਵਰ URL

en: dedup server port
pa: dedup ਸਰਵਰ ਪੋਰਟ

en: log to syslog
pa: syslog ਵਿੱਚ ਲਾਗ ਕਰੋ

en: {0} is not a valid vmcore
pa: {0} ਇੱਕ ਢੁੱਕਵਾਂ vmcore ਨਹੀਂ ਹੈ
