ABRT - en to ml translation catalogue (135 entries)

en: & [-v] -d DIR
    
    Calculates and saves UUID and DUPHASH of python crash dumps
ml: & [-v] -d DIR
    
    പൈഥണ്‍ ക്രാഷ് ഡംപുകളുടെ യുയുഐഡി, DUPHASH കണക്കുകൂട്ടി സൂക്ഷിയ്ക്കുക

en: & [-v] -d DIR
    
    Calculates and saves UUID of coredump in problem directory DIR
ml: & [-v] -d DIR
    
    പ്രശ്നമുള്ള ഡയറക്ടറി DIR-യില്‍ കോര്‍ഡംപിനുള്ള UUID കണക്കുകൂട്ടി സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നു

en: & [-v] -d DIR
    
    Creates coredump-level backtrace from core dump and corresponding binary
ml: & [-v] -d DIR
    
    കോര്‍ ‍ഡംപില്‍ നിന്നും അതിനുള്ള ബൈനറിയില്‍ നിന്നും coredump-level ബാക്ക്ട്രെയിസ് തയ്യാറാക്കുന്നു

en: & [-v] [-c CONFFILE] -d DIR
    
    Query package database and save package and component name
ml: & [-v] [-c CONFFILE] -d DIR
    
    പാക്കേജ് ഡേറ്റാബെയിസ് ചോദ്യം ചെയ്തു്, പാക്കേജും ഘടകത്തിന്റെ പേരും സൂക്ഷിയ്ക്കുക

en: & [-v] [-d SIZE:DIR]... [-f SIZE:DIR]... [-p DIR] [FILE]...
    
    Deletes problem dirs (-d) or files (-f) in DIRs until they are smaller than SIZE.
    FILEs are preserved (never deleted).
ml: & [-v] [-d SIZE:DIR]... [-f SIZE:DIR]... [-p DIR] [FILE]...
    
    SIZE-നേക്കാള്‍ ചെറുതാകുന്നതു് വരെ പ്രശ്നമുള്ള ഡയറക്ടറികള്‍ (-d) അല്ലെങ്കില്‍ ഫയലുകള്‍ (-f) വെട്ടി നീക്കുന്നു.
    ഫയലുകള്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നു (ഒരിക്കലും വെട്ടിനീക്കിയിട്ടില്ല).

en: & [-v] [DIR]...
    
    Applet which notifies user when new problems are detected by ABRT
ml: & [-v] [DIR]...
    
    പുതിയ പ്രശ്നങ്ങള്‍ ABRT കണ്ടുപിടിയ്ക്കുമ്പോള്‍ ഉപയോക്താവിനെ അറിയിയ്ക്കുന്നതിനുള്ള ആപ്ലെറ്റ്

en: & [-vp] [DIR]...
    
    Shows list of ABRT dump directories in specified DIR(s)
ml: & [-vp] [DIR]...
    
    നിഷ്കര്‍ഷിച്ചിട്ടുള്ള DIR-കളില്‍ ABRT ഡംപ് ഡയറക്ടറികളുടെ പട്ടിക കാണിയ്ക്കുക

en: & [-vs] -d DIR
    
    Calculates and saves UUID and DUPHASH for oops problem directory DIR
ml: & [-vs] -d DIR
    
    oops പ്രശ്നമുള്ള ഡയറക്ടറി DIR-യ്ക്കുള്ള UUID, DUPHASH കണക്കുകൂട്ടി സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നു

en: & [-vsrowx] [-d DIR] FILE
    or: & [-vsrowx] -D FILE
    
    Extract oops from syslog/dmesg file
ml: & [-vsrowx] [-d DIR] FILE
    അല്ലെങ്കില്‍: & [-vsrowx] -D FILE
    
    syslog/dmesg ഫയലില്‍ നിന്നും oops ലഭ്യമാക്കുക

en: & [options] -d DIR
    
    Analyzes C/C++ backtrace, generates duplication hash, backtrace rating,
    and identifies crash function in problem directory DIR
ml: & [options] -d DIR
    
    C/C++ ബാക്ക്ട്രെയിസ് നിരീക്ഷിച്ചു്, ഡൂപ്ലിക്കേറ്റ് ഹാഷ് ലഭ്യമാക്കി, റേറ്റിങ് ബാക്ക്ട്രെയിസ് ചെയ്തു്,
    പ്രശ്നമുള്ള ഡയറക്ടറി DIR-യില്‍ നിന്നും ക്രാഷ് ഫംഗ്ഷന്‍ തിരിച്ചറിയുന്നു

en: & [options] -d DIR
    
    Analyzes coredump in problem directory DIR, generates and saves backtrace
ml: & [options] -d DIR
    
    പ്രശ്നമുള്ള ഡയറക്ടറി DIR-യില്‍ നിന്നും കോര്‍ഡംപ് നിരീക്ഷിച്ചു് ബാക്ക്ട്രെയിസ് ലഭ്യമാക്കി സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നു

en: (debug) show received HTTP headers
ml: (ഡീബഗ് ചെയ്യുക) ലഭ്യമായ എച്ടിടിപി ഹെഡറുകള്‍ കാണിയ്ക്കുക

en: <b>Not submitted reports</b>
ml: <b>സമര്‍പ്പിച്ച രേഖകള്‍ ലഭ്യമല്ല</b>

en: <b>Submitted reports</b>
ml: <b>സമര്‍പ്പിച്ച രേഖകള്‍</b>

en: A Problem has Occurred
ml: ഒരു പ്രശ്നം ഉണ്ടായിരിയ്ക്കുന്നു

en: A kernel problem occurred, but your kernel has been tainted (flags:%s). Kernel maintainers are unable to diagnose tainted reports.
ml: കേര്‍ണലില്‍ എന്തോ പ്രശ്നമുണ്ടു്; കേര്‍ണലില്‍ തകരാറുണ്ടു് (ഫ്ലാഗുകള്‍:%s). കേര്‍ണല്‍ കാര്യസ്ഥര്‍ക്കു് റിപ്പോര്‍ട്ട് നോക്കി പ്രശ്നം കണ്ടുപിടിയ്ക്കുവാനായില്ല.

en: A problem has been detected
ml: ഒരു പ്രശ്നം കണ്ടുപിടിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു

en: A problem in the %s package has been detected
ml: %s പാക്കേജില്‍ ഒരു പ്രശ്നം കണ്ടുപിടിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു

en: ABRT dump directory
ml: ABRT ഡംപ് ഡയറക്ടറി

en: ABRT has detected '%u' problem(s). (For more info run: $ abrt-cli list --full)
ml: എബിആര്‍റ്റി '%u' പ്രശ്നങ്ങള്‍ കണ്ടുപിടിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു. (കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്കായി: $ abrt-cli list --full)

en: ABRT notification applet
ml: എബിആര്‍ടി നോട്ടിഫിക്കേഷന്‍ ആപ്ലെറ്റ്

en: Add program names to log
ml: ലോഗിലേക്കു് പ്രോഗ്രാമിന്റെ പേരുകള്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Additional debuginfo directories
ml: കൂടുതല്‍ debuginfo ഡയറക്ടറികള്‍

en: All debuginfo files are available
ml: എല്ലാ ഡീബഗ് വിവര ഫയലുകള്‍ ലഭ്യം

en: An error occurred on the server side. Try again later.
ml: സര്‍വറില്‍ ഒരു പിശക് ഉണ്ടായിരിയ്ക്കുന്നു. പിന്നീടു് വീണ്ടും ശ്രമിയ്ക്കുക.

en: An error occurred while connecting to the server. Check your network connection and try again.
ml: സര്‍വറിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുമ്പോള്‍ ഒരു പിശക് ഉണ്ടായിരിയ്ക്കുന്നു. നിങ്ങളുടെ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് കണക്ഷന്‍ പരിശോധിച്ചു് വീണ്ടും ശ്രമിയ്ക്കുക.

en: Analyze VM core
ml: വിഎം കോര്‍ നിരീക്ഷിയ്ക്കുക

en: Analyze and report problem data in DIR
ml: DIR-ല്‍ പ്രശ്നമുള്ള ഡേറ്റാ നിരീക്ഷിച്ചു് രേഖപ്പെടുത്തുക

en: Automatic Bug Reporting Tool
ml: ഓട്ടോമാറ്റിക് ബഗ് രേഖപ്പെടുത്തല്‍ പ്രയോഗം

en: Backtrace is generated and saved, %u bytes
ml: ബാക്ക്ട്രെയിസ് ലഭ്യമാക്കി സൂക്ഷിയ്ക്കുക, %u ബൈറ്റുകള്‍

en: Backtrace parsing failed for %s
ml: %s-നുള്ള ബാക്ക്ട്രെയിസ് പാഴ്സിങ് പരാജയപ്പെട്ടു

en: Bad certificate received. Subject '%s', issuer '%s'.
ml: തെറ്റായ സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് ലഭിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു. വിഷയം '%s', ഇഷ്യൂവര്‍ '%s'.

en: Can't download required debuginfo
ml: ആവശ്യമുള്ള debuginfo ഡൌണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Can't open {0}: {1}
ml: {0}: {1} തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Certificate is signed by an untrusted issuer: '%s'.
ml: അവിശ്വസനീയമായ ഇഷ്യൂവര്‍ സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റില്‍ ഒപ്പിട്ടിരിയ്ക്കുന്നു: '%s'.

en: Certificate issuer is not recognized: '%s'.
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് ഇഷ്യൂവര്‍ അപരിചിതമാണു്: '%s'.

en: Certificate subject name '%s' does not match target host name '%s'.
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റിന്റെ വിഷയ നാമം '%s', ലക്ഷ്യസ്ഥാനത്തുള്ള ഹോസ്റ്റ് നാമം'%s'-മായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നില്ല.

en: Checks if there are .vimrc and .gvimrc in your home directory and saves them as user_vimrc and user_gvimrc, respectively.
ml: /etc-ല്‍ vimrc, gvimrc ഫയലുകള്‍ ഉണ്ടോ എന്നു് പരിശോധിച്ചു്, അവ user_vimrc, user_gvimrc എന്നിവയായി സൂക്ഷിയ്ക്കുക.

en: Checks if there are vimrc and gvimrc files in /etc and saves them as system_vimrc and system_gvimrc, respectively.
ml: /etc-ല്‍ vimrc, gvimrc ഫയലുകള്‍ ഉണ്ടോ എന്നു് പരിശോധിച്ചു്, അവ system_vimrc, system_gvimrc എന്നിവയായി സൂക്ഷിയ്ക്കുക.

en: Collect .xsession-errors
ml: .xsession-errors ശേഖരിയ്ക്കുക

en: Collect GConf configuration
ml: GConf ക്രമീകരണം ശേഖരിയ്ക്കുക

en: Collect system-wide vim configuration files
ml: സിസ്റ്റത്തിനു് ഉടനീളമുള്ള vim ക്രമീകരണ ഫയലുകള്‍ ശേഖരിയ്ക്കുക

en: Collect yours vim configuration files
ml: നിങ്ങളുടെ vim ക്രമീകരണ ഫയലുകള്‍ ശേഖരിയ്ക്കുക

en: Configuration file
ml: ക്രമീകരണ ഫയല്‍

en: Coredump references {0} debuginfo files, {1} of them are not installed
ml: കോര്‍ഡംപ് {0} debuginfo ഫയലുകള്‍ സൂചിപ്പിയ്ക്കുന്നു, അവയില്‍ {1} ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിട്ടില്ല

en: Create ABRT dump in DIR for every oops found
ml: കണ്ടുപിടിച്ച എല്ല oops-കള്‍ക്കും DIR-ല്‍ ABRT ഡംപ് തയ്യാറാക്കുക

en: Date Submitted
ml: സമര്‍പ്പിച്ച തീയതി

en: Delete files inside this directory
ml: ഈ ഡയറക്ടറിയിലുള്ള ഫയലുകള്‍ വെട്ടി നീക്കുക

en: Delete whole problem directories
ml: പ്രശ്നമുള്ള ഡയറക്ടറികള്‍ വെട്ടി നീക്കുക

en: Do not daemonize
ml: daemonize ചെയ്യേണ്ടതില്ല

en: Do not exit, watch the file for new oopses
ml: പുറത്തു് കടക്കേണ്ടതില്ല, പുതിയ oops-കള്‍ക്കായി ഫയല്‍ തെരയുക

en: Download debuginfo packages and generate backtrace locally using GDB
ml: debuginfo പാക്കേജുകള്‍ ഡൌണ്‍ലോഡ് ചെയ്തു് ജിഡിബി ഉപയോഗിച്ചു് പ്രാദേശികമായി ബാക്ക്ട്രെയിസ് ലഭ്യമാക്കുക

en: Dump directory
ml: ഡംപ് ഡയറക്ടറി

en: Exit after NUM seconds of inactivity
ml: NUM നിമിഷങ്ങള്‍ നിഷ്ക്രിയമായശേഷം പുറത്തു് കടക്കുക

en: Exiting on user command
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ കമാന്‍ഡില്‍ പുറത്തു് കടക്കുന്നു

en: Failed to close SSL socket.
ml: എസ്എസ്എല്‍ സോക്കറ്റ് അടയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Failed to connect SSL address.
ml: എസ്എസ്എല്‍ വിലാസം കണക്ട് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Failed to create a TCP socket
ml: ഒരു ടിസിപി സോക്കറ്റ് തയ്യാറാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടിരിയ്ക്കുന്നു

en: Failed to enable client handshake to SSL socket.
ml: എസ്എസ്എല്‍ സോക്കറ്റിലേക്കു് ക്ലയന്റ് ഹാന്‍ഡ്ഷെയിക്ക് പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Failed to force handshake: NSS error %d.
ml: ഹാന്‍ഡ്ഷെയിക്ക് നിര്‍ബന്ധമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു: എന്‍എസ്എസ് പിശക് %d.

en: Failed to get host by name: NSS error %d.
ml: പേരു് അനുസരിച്ചു് ഹോസ്റ്റ് ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ പരാജയപ്പെട്ടിരിയ്ക്കുന്നു: എന്‍എസ്എസ് പിശക് %d.

en: Failed to get slot 'PEM Token #0': %d.
ml: 'PEM Token #0' സ്ലോട്ട് ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം: %d.

en: Failed to initialize NSS.
ml: എന്‍എസ്എസ് ആരംഭിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Failed to initialize security module.
ml: സുരക്ഷിത ഘടകം ആരംഭിയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Failed to reset handshake.
ml: ഹാന്‍ഡ്ഷെയിക്ക് വീണ്ടും സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Failed to send HTTP request of length %d: NSS error %d.
ml: %d: എന്‍എസ്എസ് പിശക് %d നീളമുള്ള HTTP ആവശ്യം അയയ്ക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Failed to set URL to SSL socket.
ml: എസ്എസ്എല്‍ സോക്കറ്റിലേക്കു് യുആര്‍എല്‍ സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം.

en: Failed to set certificate hook.
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് ഹുക്ക് സജ്ജമാക്കുവാന്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Failed to set handshake callback.
ml: ഹാന്‍ഡ്ഷെയിക്ക് കോള്‍ബാക്ക് സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Failed to set socket blocking mode.
ml: സോക്കറ്റ് ബ്ലോക്കിങ് മോഡ് സജ്ജമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Failed to shutdown NSS.
ml: എന്‍എസ്എസ് അടച്ചുപൂട്ടല്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Failed to wrap TCP socket by SSL.
ml: ടിസിപി സോക്കറ്റ് എസ്എസ്എല്‍ റാപ്പ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയം.

en: File {0} doesn't exist
ml: ഫയല്‍ {0} നിലവിലില്ല

en: Forbidden component name: '%s'.
ml: അനുവദിച്ചിട്ടില്ലാത്ത ഘടകത്തിന്റെ പേരു്: '%s'.

en: Generating backtrace
ml: ബാക്ക്ട്രെയിസ് ലഭ്യമാക്കുന്നു

en: Hide
ml: അദൃശ്യമാക്കുക

en: Install kernel debuginfo packages, generate kernel log and oops message
ml: കേര്‍ണല്‍ debuginfo പാക്കേജുകള്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക. കേര്‍ണല്‍ ലോഗും oops സന്ദേശവും ലഭ്യമാക്കുക

en: Installing kernel debuginfo(s)
ml: കേര്‍ണല്‍ debuginfo ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുന്നു

en: Invalid response from server: HTTP header not found.
ml: സര്‍വറില്‍ നിന്നും തെറ്റായ മറുപടി: എച്എച്ടിപി ഹെഡര്‍ ലഭ്യമായില്ല.

en: Issuer certificate is invalid: '%s'.
ml: ലഭ്യമാകുന്ന സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് തെറ്റാണു്: '%s'.

en: Kill gdb if it runs for more than NUM seconds
ml: NUM സെക്കന്‍ഡുകളില്‍ കൂടുതല്‍ gdb പ്രവര്‍ത്തിപ്പിച്ചാല്‍, അതു് ഇല്ലാതാക്കുക

en: Last Occurrence
ml: അവസാനം സംഭവിച്ചതു്

en: List even reported problems
ml: രേഖപ്പെടുത്തിയ പ്രശ്നങ്ങളും ലഭ്യമാക്കുക

en: List not yet reported problems [in DIRs]
ml: ഇതു് വരെ രേഖപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ലാത്ത പ്രശ്നങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുക [DIR-കളില്‍]

en: Local GNU Debugger
ml: പ്രാദേശിക ജിഎന്‍യു ഡീബഗ്ഗര്‍

en: Log to syslog
ml: syslog-ലേക്കു് പ്രവേശിയ്ക്കുക

en: Log to syslog even with -d
ml: -d ഉപയോഗിച്ചു് syslog-ലേക്കു് പ്രവേശിയ്ക്കുക

en: Make the problem directory world readable
ml: പ്രശ്നമുള്ള ഡയറക്ടറി ലഭ്യമാക്കുക

en: Malformed chunked response.
ml: തെറ്റായ മറുപടി.

en: Missing debuginfo file: {0}
ml: debuginfo ഫയല്‍ ലഭ്യമല്ല: {0}

en: Needs to downloads debuginfo packages, which might take significant time, and take up disk space. However, unlike RetraceServer, doesn't send coredump to remote machines.
ml: debuginfo പാക്കേജുകള്‍ ഡൌണ്‍ലോഡ് ചെയ്യേണ്ടതുണ്ടു്.ഇതു് വളരെ സമയവും ഡിസ്ക് സ്ഥലവും ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, RetraceServer പോലെ, റിമോട്ട് സിസ്റ്റങ്ങളിലേക്കു് കോര്‍ഡംപ് അയയ്ക്കുന്നില്ല.

en: Needs to install kernel debuginfo packages, which might take significant time, and take up disk space.
ml: കേര്‍ണല്‍ debuginfo പാക്കേജുകള്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യേണ്ടതുണ്ടു്, ഇതു് വളരെ സമയവും ഡിസ്ക് സ്ഥലവും ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നു.

en: Not submitted reports
ml: സമര്‍പ്പിച്ച രേഖകള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: Notification area applet that notifies users about issues detected by ABRT
ml: ABRT കണ്ടുപിടിക്കുന്ന പ്രശ്നങ്ങളെപ്പറ്റി ഉപയോക്താവിനെ അറിയിക്കുന്നതിനായുള്ള ആപ്ലെറ്റ്

en: Parse kernel's message buffer before parsing FILE
ml: ഫയല്‍ പാഴ്സ് ചെയ്യുന്നതിനു് മുമ്പു് കേര്‍ണലിന്റെ സന്ദേശത്തിനുള്ള ബഫര്‍ പാഴ്സ് ചെയ്യുക

en: Preserve this directory
ml: ഈ ഡയറക്ടറി സൂക്ഷിയ്ക്കുക

en: Print found oopses on standard output
ml: സാധാരണ ഔട്ട്പുട്ടില്‍ ലഭ്യമാക്കി oops-കള്‍ പ്രിന്റ് ചെയ്യുക

en: Print information about DIR
ml: DIR സംബന്ധിച്ചുള്ള വിവരം പ്രിന്റ് ചെയ്യുക

en: Print only the problem count without any message
ml: ഒരു സന്ദേശവുമില്ലാതെ പ്രശ്നത്തിന്റെ എണ്ണം മാത്രം പ്രിന്റ് ചെയ്യുക

en: Print only the problems more recent than specified timestamp
ml: നല്‍കിയിരിയ്ക്കുന്ന ടൈംസ്റ്റാമ്പിനേക്കാള്‍ അടുത്തുള്ള പ്രശ്നങ്ങള്‍ മാത്രം പ്രിന്റ് ചെയ്യുക

en: Print the count of the recent crashes
ml: അടുത്തിടെയുള്ള ക്രാഷുകളുടെ എണ്ണം പ്രിന്റ് ചെയ്യുക

en: Problem
ml: പ്രശ്നം

en: Problem detected
ml: പ്രശ്നം കണ്ടുപിടിച്ചു

en: Problem directory
ml: പ്രശ്നമുള്ള ഡയറക്ടറി

en: Receiving of data failed: NSS error %d.
ml: ഡേറ്റാ ലഭ്യമാക്കുന്നതു് പരാജയപ്പെട്ടു: എന്‍എസ്എസ് പിശക് %d

en: Remote certificate has expired.
ml: റിമോട്ട് സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റിന്റെ കാലാവധി കഴിഞ്ഞിരിയ്ക്കുന്നു.

en: Remove problem directory DIR
ml: പ്രശ്നമുള്ള ഡയറക്ടറി DIR നീക്കം ചെയ്യുക

en: Report
ml: റിപോര്‍ട്ട്

en: Required vmlinux debuginfo is installed in {0}
ml: ആവശ്യമുള്ള vmlinux debuginfo {0}-ല്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിരിയ്ക്കുന്നു

en: Run EVENT on DIR
ml: DIR-ല്‍ EVENT പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുക

en: Runs gconftool-2 --recursive-list /apps/executable and saves it as 'gconf_subtree' element.
ml: gconftool-2 --recursive-list /apps/executable പ്രവര്‍ത്തിപ്പിച്ചു്, 'gconf_subtree' എലമെന്റായി സൂക്ഷിയ്ക്കുക.

en: Same as -d DumpLocation, DumpLocation is specified in abrt.conf
ml: -d DumpLocation പോലെ തന്നെ, abrt.conf-ല്‍ DumpLocation നിഷ്കര്‍ഷിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു

en: Save .vimrc and .gvimrc from your home directory
ml: നിങ്ങളുടെ ആസ്ഥാന ഡയറക്ടറിയില്‍ നിന്നും .vimrc, .gvimrc സൂക്ഷിയ്ക്കുക

en: Save /etc/vimrc and /etc/gvimrc
ml: /etc/vimrc, /etc/gvimrc സൂക്ഷിയ്ക്കുക

en: Save configuration from application's GConf directory
ml: പ്രയോഗത്തിനുള്ള GConf ഡയറക്ടറിയില്‍ നിന്നും ക്രമീകരണം സൂക്ഷിയ്ക്കുക

en: Save relevant lines from ~/.xsession-errors file
ml: ~/.xsession-errors ഫയലില്‍ നിന്നും ഉചിതമായ വരികള്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുക

en: Scans through ~/.xsession-errors file and saves those lines which contain executable's name. The result is saved as 'xsession_errors' element.
ml: ~/.xsession-errors ഫയല്‍ പരിശോധിച്ചു്, പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുന്നവയുടെ പേരടങ്ങുന്ന വരികള്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നു. ഇതിന്റെ ഫലം 'xsession_errors' എലമെന്റായി സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നു.

en: See 'abrt-cli COMMAND --help' for more information
ml: കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്കായി 'abrt-cli COMMAND --help' കാണുക.

en: Show
ml: കാണിയ്ക്കുക

en: Show detailed report
ml: വിശദമായ രേഖപ്പെടുത്തല്‍ കാണിയ്ക്കുക

en: Source
ml: ശ്രോതസ്സ്

en: Submission Result
ml: സമര്‍പ്പിച്ചതിന്റെ ഫലം

en: Submitted reports
ml: സമര്‍പ്പിച്ച രേഖകള്‍

en: Use UID as client uid
ml: ക്ലയന്റ് യുഐഡി ആയി UID ഉപയോഗിയ്ക്കുക

en: View and report application crashes
ml: പ്രയോഗത്തിന്റെ തകരാറുകള്‍ രേഖപ്പെടുത്തുക

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പു്

en: _Edit
ml: _ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

en: _Help
ml: _സഹായം

en: _Report
ml: _റിപോര്‍ട്ട്

en: abrt-dedup-client component backtrace_file [options]
ml: abrt-dedup-client ഘടകത്തിനുള്ള backtrace_file [ഐച്ഛികങ്ങള്‍]

en: allow insecure connection to dedup server
ml: dedup സര്‍വറിലേക്കു് അസുരക്ഷിതമായ കണക്ഷന്‍ അനുവദിയ്ക്കുക

en: dedup server URL
ml: dedup സര്‍വറിനുള്ള യുആര്‍എല്‍

en: dedup server port
ml: dedup സര്‍വര്‍ പോര്‍ട്ട്

en: log to syslog
ml: syslog-ലേക്കു് ലോഗ് ചെയ്യുക

en: {0} is not a valid vmcore
ml: {0} ശരിയായൊരു vmcore അല്ല
