ABRT - en to kn translation catalogue (127 entries)

en: & [options]
kn: & [ಆಯ್ಕೆಗಳು]

en: & status [DIR]...
kn: & ಸ್ಥಿತಿ [DIR]...

en: (debug) show received HTTP headers
kn: (ದೋಷನಿವಾರಣೆ) ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾದ HTTP ಹೆಡರುಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: <b>Not submitted reports</b>
kn: <b>ಸಲ್ಲಿಸದೆ ಇರುವ ವರದಿಗಳು</b>

en: <b>Submitted reports</b>
kn: <b>ಸಲ್ಲಿಸಿದ ವರದಿಗಳು</b>

en: A Problem has Occurred
kn: ದೋಷವೊಂದು ಸಂಭವಿಸಿದೆ

en: A kernel problem occurred, but your kernel has been tainted (flags:%s). Kernel maintainers are unable to diagnose tainted reports.
kn: ಒಂದು ಕರ್ನಲ್ ತೊಂದರೆಯು ಎದುರಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಕರ್ನಲ್ ದೋಷಪೂರಿತವಾಗಿದೆ (ಫ್ಲ್ಯಾಗ್‌ಗಳು:%s). ಕರ್ನಲ್ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕರಿಂದ ದೋಷಪೂರಿತ ವರದಿಗಳಲ್ಲಿನ ತೊಂದರೆಗಳನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: A problem has been detected
kn: ಒಂದು ತೊಂದರೆಯು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ

en: A problem in the %s package has been detected
kn: %s ಎಂಬ ಪ್ಯಾಕೇಜಿನಲ್ಲಿ ಒಂದು ತೊಂದರೆಯು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ

en: ABRT dump directory
kn: ABRT ಡಂಪ್ ಕೋಶ

en: ABRT has detected '%u' problem(s). (For more info run: $ abrt-cli list --full)
kn: ABRT ಗೆ '%u' ತೊಂದರೆ(ಗಳು) ಕಂಡುಬಂದಿದೆ. (ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಇದನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಿ: $ abrt-cli list --full)

en: ABRT notification applet
kn: ABRT ಸೂಚನಾ ಆಪ್ಲೆಟ್

en: Add program names to log
kn: ಪ್ರೊಗ್ರಾಮ್‌ನ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ದಾಖಲೆಗೆ ಸೇರಿಸು

en: Additional debuginfo directories
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ದೋಷನಿವಾರಣ ಮಾಹಿತಿ ಕೋಶಗಳು

en: All debuginfo files are available
kn: ಎಲ್ಲಾ debuginfo ಕಡತಗಳು ಲಭ್ಯವಿವೆ

en: An error occurred on the server side. Try again later.
kn: ಪೂರೈಕೆಗಣಕದಲ್ಲಿ ಒಂದು ದೋಷವು ಸಂಭವಿಸಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: An error occurred while connecting to the server. Check your network connection and try again.
kn: ಪೂರೈಕೆಗಣಕದೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸುವಾಗ ಒಂದು ದೋಷವು ಸಂಭವಿಸಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಜಾಲಬಂಧ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ ಮತ್ತು ಇನ್ನೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

en: Analyze VM core
kn: VM ಕೋರ್ ಅನ್ನು ವಿಶ್ಲೇಷಿಸಿ

en: Analyze and report problem data in DIR
kn: ತೊಂದರೆಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು DIR ನಲ್ಲಿ ವಿಶ್ಲೇಷಿಸು ಹಾಗು ವರದಿ ಮಾಡು

en: Automatic Bug Reporting Tool
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ದೋಷ ವರದಿ ಮಾಡುವ ಉಪಕರಣ

en: Backtrace is generated and saved, %u bytes
kn: ಬ್ಯಾಕ್‌ಟ್ರೇಸ್‌ ಅನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲಾಗಿದೆ ಹಾಗು ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ, %u ಬೈಟ್‌ಗಳು

en: Backtrace parsing failed for %s
kn: %s ಗಾಗಿ ಬ್ಯಾಕ್‌ಟ್ರೇಸ್ ಪಾರ್ಸಿಂಗ್ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Bad certificate received. Subject '%s', issuer '%s'.
kn: ತಪ್ಪು ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ. ವಸ್ತು '%s', ಒದಗಿಸುವವರು '%s'.

en: Can't download required debuginfo
kn: ಅಗತ್ಯವಿರುವ debuginfo ಅನ್ನು ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Can't open {0}: {1}
kn: {0} ಅನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ: {1}

en: Certificate is signed by an untrusted issuer: '%s'.
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ನಂಬಲರ್ಹವಲ್ಲದ ಒದಗಿಸುವವರಿಂದ ಸಹಿ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ: '%s'.

en: Certificate issuer is not recognized: '%s'.
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ಒದಗಿಸುವವರನ್ನು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ: '%s'.

en: Certificate subject name '%s' does not match target host name '%s'.
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರದ ವಿಷಯದ '%s' ಎಂಬ ಹೆಸರು ಉದ್ಧೇಶಿತ ಆತಿಥೇಯ ಹೆಸರಾದ '%s' ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ತಾಳೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: Checks if there are .vimrc and .gvimrc in your home directory and saves them as user_vimrc and user_gvimrc, respectively.
kn: ನಿಮ್ಮ ನೆಲೆ ಕೋಶದಲ್ಲಿ .vimrc ಮತ್ತು .gvimrc ಇದೆಯೆ ಎಂದು ಪರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವನ್ನು ಅನುಕ್ರಮವಾಗಿ user_vimrc ಮತ್ತು user_gvimrcಯಲ್ಲಿ  ಉಳಿಸಿಡುತ್ತದೆ.

en: Checks if there are vimrc and gvimrc files in /etc and saves them as system_vimrc and system_gvimrc, respectively.
kn: /etc vimrc ಮತ್ತು gvimrc ಕಡತಗಳು ಇವೆಯೆ ಎಂದು ಪರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವನ್ನು ಅನುಕ್ರಮವಾಗಿ system_vimrc ಮತ್ತು system_gvimrcಯಲ್ಲಿ ಉಳಿಸಿಡುತ್ತದೆ.

en: Collect .xsession-errors
kn: .xsession-errors ಅನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸು

en: Collect GConf configuration
kn: GConf ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಿ

en: Collect system-wide vim configuration files
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಾದ್ಯಂತದ vim ಸಂರಚನಾ ಕಡತಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿ

en: Collect yours vim configuration files
kn: ನಿಮ್ಮ vim ಸಂರಚನಾ ಕಡತಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಿ

en: Configuration file
kn: ಸಂರಚನಾ ಕಡತ

en: Coredump references {0} debuginfo files, {1} of them are not installed
kn: {0} debuginfo ಕಡತಗಳನ್ನು Coredump ಉಲ್ಲೇಖಿಸುತ್ತದೆ, ಅವುಗಳಲ್ಲಿ {1} ಅನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Create ABRT dump in DIR for every oops found
kn: ಕಂಡುಬಂದ ಪ್ರತಿಯೊಂದು oops ಗೂ ಸಹ DIR ಯಲ್ಲಿ ABRT ಅನ್ನು ರಚಿಸುತ್ತದೆ

en: Date Submitted
kn: ಸಲ್ಲಿಸಿದ ದಿನಾಂಕ

en: Delete files inside this directory
kn: ಈ ಕೋಶದಲ್ಲಿನ ಕಡತಗಳನ್ನು ಅಳಿಸು

en: Delete whole problem directories
kn: ತೊಂದರೆ ನೀಡುತ್ತಿರುವ ಸಂಪೂರ್ಣ ಕೋಶಗಳನ್ನು ಅಳಿಸು

en: Do not daemonize
kn: ಡೆಮನ್‌ ಆಗಿ ಮಾಡಬೇಡ

en: Do not exit, watch the file for new oopses
kn: ನಿರ್ಗಮಿಸಬೇಡ, ಹೊಸ oops ಗಳಿಗಾಗಿ ಕಡತವನ್ನು ನೋಡು

en: Download debuginfo packages and generate backtrace locally using GDB
kn: ದೋಷನಿವಾರಣಾಮಾಹಿತಿ ಪ್ಯಾಕೇಜುಗಳನ್ನು ಡೌನ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ ಹಾಗು GDB ಅನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಸ್ಥಳೀಯವಾಗಿ ಬ್ಯಾಕ್‌ಟ್ರೇಸ್ ಅನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಿ

en: Dump directory
kn: ಬಿಸುಡು ಕೋಶ

en: Exit after NUM seconds of inactivity
kn: NUM ಸೆಕೆಂಡುಗಳ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯತೆಯ ನಂತರ ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: Exiting on user command
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಆಜ್ಞೆಯ ಮೇರೆಗೆ ನಿರ್ಗಮಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Failed to close SSL socket.
kn: SSL ಸಾಕೆಟ್‌ಗೆ  ಅನ್ನು ಮುಚ್ಚುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Failed to connect SSL address.
kn: SSL ವಿಳಾಸಕ್ಕೆ ಸಂಪರ್ಕಿತಗೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Failed to create a TCP socket
kn: TCP ಸಾಕೆಟ್‌ ಅನ್ನು ರಚಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Failed to enable client handshake to SSL socket.
kn: SSL ಸಾಕೆಟ್‌ಗಾಗಿ ಕ್ಲೈಂಟ್ ಹ್ಯಾಂಡ್‌ಶೇಕ್ ಅನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Failed to force handshake: NSS error %d.
kn: ಹ್ಯಾಂಡ್‌ಶೇಕ್ ಅನ್ನು ಒತ್ತಾಯಪಡಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.: NSS ದೋಷ %d.

en: Failed to get host by name: NSS error %d.
kn: ಆತಿಥೇಯವನ್ನು ಹೆಸರಿನ ಮುಖಾಂತರ ಪಡೆಯಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: NSS ದೋಷ %d.

en: Failed to get slot 'PEM Token #0': %d.
kn: ಸ್ಲಾಟ್‌ 'PEM Token #0' ಅನ್ನು ಪಡೆಯುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: %d.

en: Failed to initialize NSS.
kn: NSS ಅನ್ನು ಆರಂಭಗೊಳಿಸಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Failed to initialize security module.
kn: ಸುರಕ್ಷತಾ ಮಾಡ್ಯೂಲ್‌ ಅನ್ನು ಆರಂಭಗೊಳಿಸಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Failed to reset handshake.
kn: ಹ್ಯಾಂಡ್‌ಶೇಕ್ ಅನ್ನು ಮರುಹೊಂದಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Failed to send HTTP request of length %d: NSS error %d.
kn: %d ಉದ್ದದ HTTP ಮನವಿಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: NSS ದೋಷ %d.

en: Failed to set URL to SSL socket.
kn: SSL ಸಾಕೆಟ್‌ಗೆ URL ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Failed to set certificate hook.
kn: ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ ಹುಕ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Failed to set handshake callback.
kn: ಹ್ಯಾಂಡ್‌ಶೇಕ್ ಕಾಲ್‌ಬ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Failed to set socket blocking mode.
kn: ಸಾಕೆಟ್ ನಿರ್ಬಂಧಿಸುವ ಕ್ರಮವನ್ನು ಹೊಂದಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Failed to shutdown NSS.
kn: NSS ಅನ್ನು ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಲು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Failed to wrap TCP socket by SSL.
kn: TCP ಸಾಕೆಟ್ ಅನ್ನು SSL ಇಂದ ಆವರಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: File {0} doesn't exist
kn: {0} ಎಂಬ ಕಡತವು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: Forbidden component name: '%s'.
kn: ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾದ ಘಟಕದ ಹೆಸರು: '%s'.

en: Generating backtrace
kn: ಬ್ಯಾಕ್‌ಟ್ರೇಸನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Hide
kn: ಅಡಗಿಸು

en: Install kernel debuginfo packages, generate kernel log and oops message
kn: ಕರ್ನಲ್ debuginfo(s) ಅನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಿ, ಕರ್ನಲ್ ದಿನಚರಿಯನ್ನು ಮತ್ತು oops ಸಂದೇಶವನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಿ

en: Installing kernel debuginfo(s)
kn: ಕರ್ನಲ್ debuginfo(s) ಅನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Invalid response from server: HTTP header not found.
kn: ಪರಿಚಾರಕದಿಂದ ಅಮಾನ್ಯವಾದ ಪ್ರತ್ಯುತ್ತರ ಬಂದಿದೆ: HTTP ಹೆಡರ್ ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ.

en: Issuer certificate is invalid: '%s'.
kn: ಒದಗಿಸುವವರ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ: '%s'.

en: Kill gdb if it runs for more than NUM seconds
kn: NUM ಸೆಕೆಂಡುಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯ ಚಲಾಯಿತಗೊಂಡಲ್ಲಿ gdb ಅನ್ನು ಕೊಲ್ಲು

en: Last Occurrence
kn: ಕೊನೆಯ ಬಾರಿ ಸಂಭವಿಸಿದ್ದು

en: List even reported problems
kn: ವರದಿ ಮಾಡಿದ ತೊಂದರೆಗಳನ್ನೂ ಸಹ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡು

en: List not yet reported problems [in DIRs]
kn: ಇನ್ನೂ ಸಹ ವರದಿ ಮಾಡದೆ ಇರುವ ತೊಂದರೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು [DIR ಗಳಲ್ಲಿ]

en: Local GNU Debugger
kn: ಸ್ಥಳೀಯ GNU ಡೀಬಗ್ಗರ್

en: Log to syslog
kn: syslog ಗೆ ದಾಖಲಿಸು

en: Log to syslog even with -d
kn: -d ಯೊಂದಿಗೂ ಸಹ syslog ಗೆ ದಾಖಲಿಸಿ

en: Make the problem directory world readable
kn: ದೋಷದ ಕೋಶವನ್ನು ಜಗತ್ತು ಓದುವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಾಡಿ

en: Malformed chunked response.
kn: ವಿರೂಪಗೊಂಡ ತುಂಡರಿಸಿದ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ.

en: Missing debuginfo file: {0}
kn: debuginfo ಕಡತವು ಕಾಣಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ: {0}

en: Needs to downloads debuginfo packages, which might take significant time, and take up disk space. However, unlike RetraceServer, doesn't send coredump to remote machines.
kn: ದೋಷನಿವಾರಣಾಮಾಹಿತಿ ಪ್ಯಾಕೇಜುಗಳ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ, ಇದಕ್ಕೆ ಗಮನಾರ್ಹವಾದ ಸಮಯ ತಗಲಬಹುದು, ಹಾಗು ಡಿಸ್ಕಿನ ಜಾಗವನ್ನೂ ಸಹ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಆದರೆ, RetraceServer ದಲ್ಲಿರುವಂತೆ, ಇದು ದೂರಸ್ಥ ಗಣಕಯಂತ್ರಗಳಿಗೆ ಕೋರ್ ಡಂಪ್ ಅನ್ನು ಕಳುಹಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

en: Needs to install kernel debuginfo packages, which might take significant time, and take up disk space.
kn: ಕರ್ನಲ್ ದೋಷನಿದಾನಮಾಹಿತಿ ಪ್ಯಾಕೇಜುಗಳ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ, ಇದಕ್ಕೆ ಬಹಳ ಸಮಯ ಹಿಡಿಯಬಹುದು ಮತ್ತು ಡಿಸ್ಕಿನ ಜಾಗವೂ ಸಹ ಬಳಸಲ್ಪಡಬಹುದು.

en: Not submitted reports
kn: ಸಲ್ಲಿಸದೆ ಇರುವ ವರದಿಗಳು

en: Notification area applet that notifies users about issues detected by ABRT
kn: ABRT ಇಂದ ಪತ್ತೆ ಮಾಡಲಾದ ತೊಂದರೆಗಳನ್ನು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಸೂಚಿಸುವ ಸೂಚನಾ ಸ್ಥಳದ ಆಪ್ಲೆಟ್

en: Parse kernel's message buffer before parsing FILE
kn: FILE ಅನ್ನು ಪಾರ್ಸ್ ಮಾಡುವ ಮೊದಲೆ ಕರ್ನಲ್‌ನ ಸಂದೇಶ ಬಫರ್ ಅನ್ನು ಪಾರ್ಸ್ ಮಾಡು

en: Preserve this directory
kn: ಈ ಕೋಶವನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊ

en: Print found oopses on standard output
kn: ಕಂಡು ಬಂದ oops ಗಳನ್ನು ಶಿಷ್ಟವಾದ ಔಟ್‌ಪುಟ್‌ಗೆ ಮುದ್ರಿಸು

en: Print information about DIR
kn: DIR ಬಗೆಗಿನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಮುದ್ರಿಸು

en: Print only the problem count without any message
kn: ಯಾವುದೆ ಸಂದೇಶವಿಲ್ಲದೆ ಕೇವಲ ತೊಂದರೆಯ ಎಣಿಕೆಯನ್ನು ಮಾತ್ರ ಮುದ್ರಿಸು

en: Print only the problems more recent than specified timestamp
kn: ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸಮಯಮುದ್ರೆಯ ಬದಲಿಗೆ ಅತ್ಯಂತ ಇತ್ತೀಚಿನ ತೊಂದರೆಯ ಎಣಿಕೆಯನ್ನು ಮಾತ್ರ ಮುದ್ರಿಸು

en: Print the count of the recent crashes
kn: ಇತ್ತೀಚಿನ ಕುಸಿತಗಳ ಎಣಿಕೆಯನ್ನು ಮುದ್ರಿಸು

en: Problem
kn: ತೊಂದರೆ

en: Problem detected
kn: ತೊಂದರೆಯು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ

en: Problem directory
kn: ತೊಂದರೆಯ ಕೋಶ

en: Receiving of data failed: NSS error %d.
kn: ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.: NSS ದೋಷ %d.

en: Remote certificate has expired.
kn: ದೂರಸ್ಥ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರದ ವಾಯಿದೆ ತೀರಿದೆ.

en: Remove problem directory DIR
kn: ತೊಂದರೆಯ ಕೋಶ DIR ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: Report
kn: ವರದಿ

en: Required vmlinux debuginfo is installed in {0}
kn: vmlinux debuginfo ಅನ್ನು {0} ನಲ್ಲಿ ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ

en: Run EVENT on DIR
kn: DIR ನಲ್ಲಿ EVENT ಅನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಿ

en: Runs gconftool-2 --recursive-list /apps/executable and saves it as 'gconf_subtree' element.
kn: gconftool-2 --recursive-list /apps/executable ಅನ್ನು ಪುನರಾವರ್ತಿತವಾಗಿ ಚಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು 'gconf_subtree' ಅಂಶವಾಗಿ ಉಳಿಸುತ್ತದೆ.

en: Same as -d DumpLocation, DumpLocation is specified in abrt.conf
kn: -d DumpLocation ನಂತೆಯೆ, abrt.conf ನಲ್ಲಿ DumpLocation ಅನ್ನು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿರುತ್ತದೆ

en: Save .vimrc and .gvimrc from your home directory
kn: ನಿಮ್ಮ ನೆಲೆ ಕೋಶದಿಂದ .vimrc ಮತ್ತು .gvimrc ಅನ್ನು ಉಳಿಸಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಿ

en: Save /etc/vimrc and /etc/gvimrc
kn: /etc/vimrc ಮತ್ತು /etc/gvimrc ಅನ್ನು ಉಳಿಸಿಡಿ

en: Save configuration from application's GConf directory
kn: ಅನ್ವಯದ GConf ಕೋಶದ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಉಳಿಸು

en: Save relevant lines from ~/.xsession-errors file
kn: ~/.xsession-errors file ಇಂದ ಸೂಕ್ತವಾದ ಸಾಲುಗಳನ್ನು ಉಳಿಸು

en: Scans through ~/.xsession-errors file and saves those lines which contain executable's name. The result is saved as 'xsession_errors' element.
kn: ~/.xsession-errors ಕಡತದ ಮೂಲಕ ಶೋಧಿಸುತ್ತದೆ ಹಾಗು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲಬಲ್ಲ ಹೆಸರನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಸಾಲುಗಳನ್ನು ಉಳಿಸುತ್ತದೆ. ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು  'xsession_errors' ಘಟಕವಾಗಿ ಉಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

en: See 'abrt-cli COMMAND --help' for more information
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ 'abrt-cli COMMAND --help' ಅನ್ನು ನೋಡಿ

en: Show
kn: ತೋರಿಸು

en: Show detailed report
kn: ವಿವರವಾದ ವರದಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Source
kn: ಆಕರ

en: Submission Result
kn: ಸಲ್ಲಿಕೆಯ ಫಲಿತಾಂಶ

en: Submitted reports
kn: ಸಲ್ಲಿಸಿದ ವರದಿಗಳು

en: Usage: %s [-vy] [--ids=BUILD_IDS_FILE]
           [--tmpdir=TMPDIR] [--cache=CACHEDIR[:DEBUGINFODIR1:DEBUGINFODIR2...]] [--size_mb=SIZE]
           [-e, --exact=PATH]
    
    Installs debuginfos for all build-ids listed in BUILD_IDS_FILE
    to CACHEDIR, using TMPDIR as temporary staging area.
    Old files in CACHEDIR are deleted until it is smaller than SIZE.
    
        -v          Be verbose
        -y          Noninteractive, assume 'Yes' to all questions
        --ids       Default: build_ids
        --tmpdir    Default: /tmp/abrt-tmp-debuginfo-RANDOM_SUFFIX
        --cache     Default: /var/cache/abrt-di
        --size_mb   Default: 4096
        -e,--exact  Download only specified files
kn: ಬಳಕೆ: %s [-vy] [--ids=BUILD_IDS_FILE]
           [--tmpdir=TMPDIR] [--cache=CACHEDIR[:DEBUGINFODIR1:DEBUGINFODIR2...]] [--size_mb=SIZE]
           [-e, --exact=PATH]
    
    TMPDIR ಅನ್ನು ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಸ್ಟೇಜಿಂಗ್ ಪ್ರದೇಶವಾಗಿ ಬಳಸಿಕೊಂಡು, CACHEDIR ಮಾಡಲು
    BUILD_IDS_FILE ನಲ್ಲಿ ನಮೂದಿಸಲಾದ ನಿರ್ಮಾಣ-Idಗಳಿಗಾಗಿ debuginfos ಅನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸುತ್ತದೆ.
    CACHEDIR ನಲ್ಲಿನ ಹಳೆಯ ಕಡತಗಳನ್ನು ಕಡತಗಳು SIZE ಗಿಂತ ಚಿಕ್ಕದಾಗುವವರೆಗೆ ಅಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.
    
        -v          ವರ್ಬೋಸ್ ಆಗಿರು
        -y          ಸಂವಾದಾತ್ಮಕವಲ್ಲದ, ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿಗೂ ಸಹ  'ಹೌದು' ಎಂದು ಊಹಿಸಿಕೊ
        --ids       ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ: build_ids
        --tmpdir    ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ: /tmp/abrt-tmp-debuginfo-RANDOM_SUFFIX
        --cache     ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ: /var/cache/abrt-di
        --size_mb   ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ: 4096
        -e,--exact  ಸೂಚಿತ ಕಡತಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಇಳಿಸಿಕೊ

en: Usage: {0} [-v[v]] [--core=VMCORE] [--tmpdir=TMPDIR] [--cache=CACHEDIR]
kn: ಬಳಕೆ: {0} [-v[v]] [--core=VMCORE] [--tmpdir=TMPDIR] [--cache=CACHEDIR]

en: Use UID as client uid
kn: UID ಅನ್ನು ಕ್ಲೈಂಟ್ uid ಆಗಿ ಬಳಸಿ

en: View and report application crashes
kn: ಅನ್ವಯದ ಕುಸಿತವನ್ನು ನೋಡಿ ಹಾಗು ವರದಿ ಮಾಡಿ

en: Warning
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ

en: _Edit
kn: ಸಂಪಾದನೆ (_E)

en: _Help
kn: ಸಹಾಯ (_H)

en: _Report
kn: ವರದಿ (_R)

en: allow insecure connection to dedup server
kn: dedup ಪರಿಚಾರಕಕ್ಕಾಗಿ ಅಸುರಕ್ಷಿತ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕಾಗಿ ಅನುಮತಿಸು

en: dedup server URL
kn: dedup ಪರಿಚಾರಕದ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ

en: dedup server port
kn: dedup ಪರಿಚಾರಕದ ಸಂಪರ್ಕಸ್ಥಾನ

en: log to syslog
kn: syslog ಗೆ ದಾಖಲಾಗಿ

en: {0} is not a valid vmcore
kn: 0} ಸಮಂಜಸವಾದ ವರದಿ/ಕುಸಿತ ಅಲ್ಲ
